GUN IN THAILAND
25,11, 2017, 10:20:34 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Google
โพลล์
คำถาม: ทำไมถึงชอบปีน
เพราะชอบ - 2 (50%)
เพราะรัก - 2 (50%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 4

หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 30   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร***  (อ่าน 3044 ครั้ง)
09,07, 2017, 10:07:48
lungmilg (ลุงเม้ง)
Gun In Thai Mania
*

« ตอบ #195 เมื่อ: 09,07, 2017, 10:07:48 »

ธุจ้า เช้าวันอาทิตย์ 9/ก.ค./2560 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
09,07, 2017, 10:11:26
*

« ตอบ #196 เมื่อ: 09,07, 2017, 10:11:26 »

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
ดูดวงรายวัน อาทิตย์ ดวงวันนี้ 9 กรกฎาคม 2560
อย่าไปแข่งกับใคร แต่จงแข่งกับตัวเอง แล้วคุณจะประสบความสำเร็จ การงาน คนทำงานต้องเร่งทำบางอย่างเพื่อแบ่งเบาภาระของคนอื่น เพราะหลายฝ่ายมีทีท่าจะให้ความร่วมมือ และไม่ควรเข้าไปเกี่ยวข้องกับงานในลักษณะชิงดีชิงเด่น ความรัก คนที่จะเข้ามาควรเป็นเพื่อนมากกว่ามาเป็นคู่รัก คนที่มีรักแล้วความรักกำลังก้าวหน้าไปอีกระดับหนึ่ง ได้คบหากันอย่างเปิดเผยหรือมีโอกาสได้อยู่กันตามลำพังมากขึ้น การเงิน ด้านการเจรจาตกลงเรื่องผลประโยชน์หรือการขอเครดิตในวันนี้ แม้ทำได้แต่ก็ได้ผลไม่น่าพอใจนัก ต้องรอไปอีกซักระยะ
10,07, 2017, 09:11:02
*

« ตอบ #197 เมื่อ: 10,07, 2017, 09:11:02 »

ธุจ้า เช้าวันหยุดชดเชย 10/ก.ค./2560 *ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร* ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันจันทร์ ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ธรรมะยามเช้า"
มันสุขแล้ว มันก็ทุกข์
ทุกข์แล้ว มันก็สุข
เรื่องของมันเป็นอย่างนี้
ก็ปล่อยให้มันเป็นอย่างนี้
นั่นคือ เรื่องของความไม่เที่ยง
หลวงพ่อชา สุภัทโท  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
10,07, 2017, 09:14:02
*

« ตอบ #198 เมื่อ: 10,07, 2017, 09:14:02 »

ดูดวงรายวัน จันทร์ ดวงวันนี้ 10 กรกฎาคม 2560
มีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น ทำให้คุณกล้าที่จะแสดงความคิดเห็น ระวังจะไปขวางหูขวางตาคนอื่นเขาล่ะ การงาน วันนี้คุณอาจจะได้รับโอกาสไปอบรมด้านการทำงาน แต่ขอเตือนว่าอย่าไปวุ่นวายกับเรื่องของคนอื่นมากนัก เพราะนอกจากคุณจะช่วยเขาไม่ได้แล้วยังจะสร้างปัญหาให้กับตัวเองมากขึ้นอีกด้วย ความรัก คู่รักจะมีเรื่องที่ทำให้ต้องขัดแย้งกันแต่ก็อาจไม่ใช่เรื่องแปลก ตราบใดที่คุณไม่ได้พูดจาดูถูกหรือก้าวร้าวจนกลายเป็นสร้างความแค้นเคืองให้อีกฝ่าย การเงิน วันนี้มีเฮ เพราะเงินที่เคยให้ใครหยิบยืมไปจะได้เงินคืนในเร็วๆ นี้ รายได้หมุนเวียนได้ดี ทำให้คุณใจชื้นขึ้นมาบ้าง
10,07, 2017, 11:19:46
*

« ตอบ #199 เมื่อ: 10,07, 2017, 11:19:46 »

กฎ 10 ข้อ "ขอเบอร์โทรสาว" แบบง่ายๆ !
Date: 2016-07-15 17:53:51
รับรองผลกว่า 70 % !! ถ้าคุณอยากเป็นชายหนุ่มผู้ "สมหวัง" กับสาวเป้าหมาย ด่านแรกก็สำคัญไม่น้อย คนส่วนใหญ่เลือกที่จะ "ปล่อยผ่าน" แต่คนสมหวังต้องเลือก "สานสัมพันธ์" ลูกเดียว!

1. อย่าคิดเยอะ เมื่อเจอเป้าหมายที่ใช่! จงตัดสินใจภายใน 3 วินาที ก่อนที่สมองจะจินตนาการถึงความกลัวต่างๆ จนไม่กล้าเดินเข้าไปหา หรือไม่กล้าลงมือทำอะไรสักอย่าง
2. อย่าแคร์คนรอบข้าง เพราะคนส่วนใหญ่ เขาไม่กล้าทำอะไรแบบนี้ เขามีหน้าที่แค่อิจฉาผู้กล้าทุกๆ คนนั่นแหละ และคอยซ้ำเติมหัวเราเยาะทีหลัง ซึ่งนั่นก็เป็นวิถีของคนขี้กลัวทั่วๆ ไป
3. เวลาสาวเป้าหมายสบตาคุณ กฎบังคับมีว่า "อย่าหลบตา" แต่จงมองเธออย่างอ่อนโยน เหมือนส่งสัญญาณไฟเขียวว่าคุณ "มาดี" ทำทีเหมือนพบเพชรเม็ดงาม ต่างจากการเจอก้อนหินทั่วไป
4. จงเดินเข้าไปด้วยความสุภาพและความมั่นใจ ไม่ใช่เดินกร่างแต่หลุกหลิก ผลลัพธ์ย่อมต่างกันแน่นอน เพราะบุคลิกภาพที่ดี ผู้หญิงมักให้ความสำคัญมากกว่าหน้าตาเสมอ
5. อย่าเริ่มต้นด้วยคำขอโทษ เพราะคุณยังไม่ได้ทำอะไรผิด อย่าให้อะไรมาลดทอนความมั่นใจ จงทักออกทายไปเลย เช่น สวัสดีครับ แล้วอาจตามด้วย 2 คำถาม
6. คำถามแรก ให้เป็นคำถามปลายปิดก่อน ข้อนี้จะเปลี่ยนให้สาวๆ ทั่วไป กลายมาเป็น "คนสำคัญ" ในทันที คนที่จะสามารถช่วยเหลือคุณได้  อย่างเช่น "พอจะทราบไหมครับว่า ห้องน้ำไปทางไหน?" เธอก็จะชี้บอกคุณ "เดินตรงไปทางนั้นน่ะค่ะ" แล้วยิงคำถามที่ 2 ทันที คราวนี้ให้เป็นคำถามปลายเปิด เมื่อเธอเริ่มจะเริ่มมีตัวตน แล้วคุณก็จะเริ่มมีตัวตน ให้ใช้คำถามที่เธอตอบยาก อย่างเช่น "แล้วถ้าทางไปบ้านคุณล่ะครับ ต้องไปทางไหน?" ฯลฯ
7. ทีนี้เธอก็รู้แล้วล่ะว่าคุณต้องการมาจีบ ขณะที่เธอกำลังอ้ำๆ อึ้งๆ สมองของเธอกำลังทำงานอย่างหนัก ก็ให้เสนอ "ทางเลือก" เพื่อให้เธอรู้สึกผ่อนคลายกว่า คุณก็แค่บอกว่า "ไม่เป็นไร งั้นขอเบอร์โทรไปถามทางวันหลัง แทนละกัน?"  แต่อย่าแสดงความต้องการมากเกินไป ให้คิดซะว่าได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร อย่ากลัวการปฏิเสธ เมื่อเธอไม่ให้เบอร์คุณ ไม่มีผลกระทบอะไรต่อชีวิตคุณเลย แต่ส่วนมากแล้วก็จะได้นั่นแหละ!
8. ห้ามถาม คำถามว่า "มีแฟนรึยัง?" มันเป็นการคาดคั้นคำตอบจากคนแปลกหน้า และถือว่าแสดงความต้องการมากเกินไป ถ้าเธอมีแฟนแล้ว เธอก็จะบอกเองนั่นแหละ แต่ถ้าเธอเล่นตัว ก็อย่าตื๊อ แต่ให้เปลี่ยนมาเล่นสนุกกับเธอแทน เพื่อเป็นการละลายพฤติกรรม เช่น "เสียดาย.. งั้นขอที่อยู่ก็ได้ เดี๋ยวเขียนจดหมายไปขอบคุณ"
9. ถ้าเธอไม่ให้ โดยให้เหตุผลว่าไม่รู้จักกัน มีแฟนแล้ว หรือบลาบลาบลา ก็ให้บอกชื่อเรา แล้วถามชื่อเธอกลับ แค่นี้ก็รู้จักกันละ? ถ้ายังไม่พอ ก็บอกสลับถามที่อยู่ ที่เรียน ที่ทำงาน ฯลฯ ถ้าวันหน้าได้พบกันอีก โอกาสต่อติดก็ยังมี
10. ถ้าเธอทำท่าทางลังเล ! ให้รีบยื่นมือถือ แล้วบอกว่ากดซะ สุดท้ายถ้าไม่ได้จริงๆ ขอไลน์ ขอ Whats App แทน อันนี้ง่ายสุด ...แต่สุดท้าย คุณก็จะผ่านด่านแรกสมใจปรารถนา !
10,07, 2017, 18:03:09
*

« ตอบ #200 เมื่อ: 10,07, 2017, 18:03:09 »

ธุจ้า *พรุ่งนี้พวกเราคงต้องทำงานกันแล้ว ค่ำคืนนี้ขอญาตส่งทุกท่านพักผ่อน* ธุจ้า
NICE NIGHT
ฝันดีราตรีสวัสดิ์ หลับ
คุณพระคุ้มครองทุกท่านครับ บาย "See you tomorrow ซี ยู ทูมอโร่"

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
11,07, 2017, 09:25:33
*

« ตอบ #201 เมื่อ: 11,07, 2017, 09:25:33 »

ธุจ้า เช้าวันอังคาร 11/ก.ค./2560 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ข้อคิดดีดีเช้านี้
ถ้ามัวจมอยู่แต่กับ "ความทุกข์"
แล้วชีวิตจะมี "ความสุข" ได้อย่างไร จริงมั๊ย!!!!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
11,07, 2017, 09:28:01
*

« ตอบ #202 เมื่อ: 11,07, 2017, 09:28:01 »

ดูดวงรายวัน อังคาร ดวงวันนี้ 11 กรกฎาคม 2560
เรื่องของความรักหมดหวัง คงต้องทำใจ การเงินมีไม่พอใช้ ต้องหยิบยืม การงาน การงานดำเนินไปได้เรื่อยๆ คุณได้เพื่อนร่วมงานที่ดี พร้อมจะช่วยเหลือคุณได้ทุกเรื่อง นับว่าเป็นความโชคดีอีกอย่างหนึ่ง ความรัก วันนี้ไม่ดีขึ้นเลย ถึงจะพยายามประคับประคองกันมานานแค่ไหน แต่สุดท้ายดูเหมือนจะต้องเลิกรากัน ถ้ายังไม่ยอมแพ้ก็ลองอีกซักตั้ง การเงิน วันนี้ต้องไปขอหยิบยืมเงินจากญาติพี่น้องหรือเพื่อนฝูงเพราะคุณมีไม่พอใช้จ่ายจริงๆ อดทนหน่อยเดี๋ยวมันก็ผ่านไป
12,07, 2017, 10:41:44
*

« ตอบ #203 เมื่อ: 12,07, 2017, 10:41:44 »

ธุจ้า เช้านี้ฝนตก 12/ก.ค./2560 *ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร* ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันพุธ สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

ธรรมยามเช้า
โยมลองนั่งสมาธิดูสิ กิเลสจะได้เบาบาง
วิธีนั่งสมาธินั้น
ต้องทำความรู้สึกเหมือนกับเรากำลังนั่งอยู่บนก้อนเมฆ
หรือศาลากลางน้ำ หรือกลางทุงนา
ปล่อยลมออกไปให้เย็นโล่ง
ใจไม่เกาะเกี่ยวกับสัญญาอดีต อนาคต ทั้งดีไม่ดี
ทำใจให้เงียบ
แล้วกำหนดลมหายใจเข้า "พุธ" ออก "โธ"
เบื้องต้นทำแค่นี้ก็พอ
ท่านพ่อลี ธมฺมธโร  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
12,07, 2017, 10:44:01
*

« ตอบ #204 เมื่อ: 12,07, 2017, 10:44:01 »

ดูดวงรายวัน พุธ ดวงวันนี้ 12 กรกฎาคม 2560
การเงินพอใช้จ่ายได้สบายตัว ส่วนความรักห่างเหินไม่ค่อยได้เจอกัน การงาน วันนี้คนที่ค้าขายเสื้อผ้าหรืออาหารจะได้โลเคชั่นค้าขายที่ดี ทำให้ขายดีเป็นเทน้ำเทท่า แถมได้ลูกค้าใหม่ๆ อีกด้วย ความรัก วันนี้ความรักค่อนข้างเงียบเหงา อาจเป็นเพราะต่างคนต่างยุ่งจึงทำให้ไม่ค่อยได้เจอกัน คนโสด ระวังจะโดนคนอายุน้อยกว่าหลอกให้เสียใจ การเงิน วันนี้กลับมาใช้จ่ายสบายใจมากขึ้น เพราะจะมีรายรับพิเศษเข้ามา ขอเพียงไม่เกี่ยงงานคุณจะไม่มีทางเดือดร้อนแน่นอน
12,07, 2017, 13:08:40
*

« ตอบ #205 เมื่อ: 12,07, 2017, 13:08:40 »

Sex on the beach สิ่งที่คุณควรรู้หากจะมีอะไรๆ ริมทะเล

เราไม่ได้แนะนำว่าคุณ ‘จำเป็น’ ต้องทำมันริมทะเลอย่างที่เราบอก เพราะว่าไปแล้วมันก็เสี่ยงกับอะไรหลายๆ อย่างที่คุณจะเจอระหว่างการลงมือปฏิบัติ ไม่ว่าจะเป็นตำรวจ มือที่สามที่อาจจะมาขอสังฆกรรมร่วมกับคุณ นี่คือข้อควรรู้หากคุณคิดจะทำมันจริงๆ

1. ระวังทราย คุณสมบัติพิเศษของทรายคือสามารถเข้าไปได้ทุกที่ และเมื่อเข้าไปแล้ว การจะเอามันออกยากกว่าตอนเข้า ฉะนั้น หากคุณปล่อยให้ทรายหลุดลอดเข้าไปในที่ที่มันไม่ควรเข้าไป อาจก่อ ให้เกิดการระคายเคืองและปวดแสบปวดร้อนอย่างเหลือคณา

2. ระวังน้ำทะเล คุณอาจเคยได้ยินว่าการคลอดในน้ำ (สะอาด) ส่งผลดีกับแม่และลูก แต่การมีเซ็กซ์ในน้ำนั้นต่างกันออกไป เพราะในน้ำเจือปนไปด้วยเชื้อโรคมากมาย การเสียดสีกันระหว่างมีเพศสัมพันธ์อาจทำให้เชื้อโรคเหล่านี้เข้าสู่ร่างกายได้ง่ายขึ้น และโดยเฉพาะบริเวณอวัยวะเพศซึ่งเป็นส่วนที่เปราะบางและเกิดแผลได้ง่ายอยู่แล้ว แต่หากคุณคิดว่าน้ำทะเลมีความเป็นกรดสูง อาจจะช่วยชะล้างเชื้อโรคได้ คุณก็คิดผิดอีกนั่นแหละ แม้เราจะมีวิวัฒนาการคล้ายกับแมวน้ำหรือโลมา แต่ก็ใช่ว่าเราจะจ้ำจี้เหมือนกับมันได้ในทะเล

3. ข้อควรรู้ ถุงยางถูกออกแบบมาให้ใช้บนน้ำไม่ใช่ในน้ำ

4. การมีเซ็กซ์ในที่โล่งแจ้ง ถือเป็นการกระทำที่ผิดกฎหมาย แม้แต่ประเทศที่มี Nude Beach ก็ตามฉะนั้น พึงสังวรไว้ว่าหากคุณคิดจะทำอะไรตื่นเต้นสำหรับชีวิตคู่ คุณกำลังทำผิดกฎหมายอยู่ และมันน่าอายหากคุณโดนจับได้หรือโดนแอบถ่าย แหม...ไม่อยากจะคิด

5. อย่าเกิน 60 ไม่ได้หมายถึงอายุหรือระยะเวลา แต่หมายถึงระดับความดัง ของเสียง หากคุณคิดจะอาศัยเสียงทะเลเป็นตัวกลบเกลื่อนเสียงอันซาบซ่าประกอบ กิจกรรมของคุณ ต้องอย่าให้เกิน 60 เดซิเบล หรือกะง่ายๆ ว่าอย่าให้ดังกว่าเสียงพูดตามปกติของคุณ เพราะลมอาจเป็นปัจจัยหนึ่งที่หอบเอาคนมาดูคุณกำลังเย่อกันอยู่ก็เป็นได้

6. 3 The Best Candy Eyes Beach มีหาดไหนในโลกที่คุณควรจะไปนอนแก้ผ้าอาบแดดให้คนอื่นดู หรือว่าจะไปดูคนอื่นแก้ผ้าให้คุณดูบ้าง และนี่คือหาดที่เราขอแนะนำ

a. Ipanema Beach ในบราซิล หากคุณยังจำเพลงของ คาลอส โจบิม ได้ (ศิลปินเพลงบอสซา-แจ๊ซ ที่ได้รับความนิยมอย่างมากในช่วงยุคทศวรรษ 1970) A Girl in Ipanema นั้นไม่ได้เกินจริง ที่นี่คุณจะเห็นสาวๆ บราซิลเดินใส่บิกินีตัวจิ๋วยักย้ายไป-มา และลืมไปหรือเปล่าว่า นางแบบครึ่งหนึ่งในโลกแฟชั่นขณะนี้มาจากบราซิล ฉะนั้น โอกาสที่คุณจะได้มองสาวๆ ในระดับเดียวกับนางแบบเหล่านั้นจึงมีความเป็นไปได้สูง

b. Playa d’en Bossa, เกาะ Ibiza ในสเปน อิบิซ่าคือเมืองหลวงของ Hedonism (ลัทธิที่ถือเอาความพอใจตัวเองเป็นใหญ่) โดยแท้จริง ที่นี่คือหาดแห่งบาปและการสังสรรค์ ที่นี่บรรยากาศเปิดโอกาสอย่างเต็มที่ให้คุณทำอะไรก็ได้ กับใครก็ได้ที่คุณและเขาพอใจ ปาร์ตี้ 24 ชั่วโมง เสียงเพลง ความเมาและผู้หญิงคือสิ่งที่คุณน่าจะลองสักครั้งโดยเฉพาะที่หาดนี้ เพราะที่นี่ถือเป็นหาดที่ป๊อปที่สุดในเกาะอิบิซ่า

c. South Beach ในไมอามี สหรัฐอเมริกา นึกถึงเบย์วอชเข้าไว้ แล้วคุณจะเข้าใจว่าเสน่ห์ของไมอามีคืออะไร ที่นี่คือสถานที่ พักตากอากาศยอดนิยมของคนอเมริกัน หาดทรายสวยๆ คนรวยๆ จะมาเล่นกีฬาทางน้ำกันที่นี่ และสาวโรลเลอร์เบลดที่ใส่แค่บิกินีตัวจิ๋ว เสน่ห์ของทะเลใต้ทำให้ที่นี่กลายเป็นที่พักตากอากาศยอดนิยมตลอดกาลของคนสหรัฐฯ และยังขึ้นชื่อเรื่องของหนุ่มและสาวที่มีเสน่ห์อีกด้วย

7. สิ่งที่คุณควรรู้เกี่ยวกับ Nude Beach แม้ว่าหาดเปลือยส่วนใหญ่จะไม่ยินยอมให้คุณใส่เสื้อผ้านอกจากนาฬิกา หมวก และรองเท้าแตะ แต่เขาก็ไม่ยินยอมให้คุณมีเซ็กซ์ในนี้เช่นกัน แถลงการณ์ของสมาคม Nude Beach ของอเมริกาเหนือว่าไว้ว่า
‘เรายินยอมให้คุณวิ่ง ออกกำลังกาย หรือเดินเล่นชายหาดขณะคุณเปลือย แต่นั่นไม่ได้หมายความว่าเราจะยินยอมให้คุณมีอะไรกันริมหาด’ ที่น่าสังเกตอีกประการคือ นู้ดบีช ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีคนโสด และไม่ค่อยมีคนหนุ่มสาวไปเที่ยว ส่วนมากคุณมักจะได้เจอแต่คู่ที่แต่งงานแล้วหรือคุณตาคุณยายขี้ร้อนมากกว่า

13,07, 2017, 10:53:17
*

« ตอบ #206 เมื่อ: 13,07, 2017, 10:53:17 »

ธุจ้า *เที่ยงวันพฤหัสบดี ก็อยากดูแลสุขภาพพวกเรา กองทัพต้องเดินด้วยท้อง* ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่านครับ*

ธรรมะยามเช้า
การปล่อยการวางอารมณ์
ความยินดียินร้ายนี่
ถ้าปล่อยมันได้
ก็ไม่มีภัยไม่มีเวร
ไม่มีบาปไม่มีกรรมนะ
หลวงปู่ขาว อนาลโย  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
13,07, 2017, 10:55:45
*

« ตอบ #207 เมื่อ: 13,07, 2017, 10:55:45 »

ดูดวงรายวัน พฤหัสบดี ดวงวันนี้ 13 กรกฎาคม 2560
วันนี้ทางที่ดีคือทำความเข้าใจและปล่อยวางกับบางสถานการณ์บางอย่างบ้าง การงาน วันนี้หนักใจเรื่องงานยังไม่แย่เท่าต้องหนักใจเรื่องคน คุณจะต้องใช้สติในการจัดการปัญหาวุ่นวายในที่ทำงาน ความรัก วันนี้ต้องรู้จักปล่อยวางในเรื่องความรัก อย่าหวังว่าคนรักจะทำตามใจคุณทุกเรื่อง ให้ลองเอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง การเงิน วันนี้การเงินสดใสขึ้นกว่าเดิม เพราะคุณรู้จักวางแผนการใช้จ่าย รายจ่ายที่จะหมดไปมักเป็นเรื่องที่เกี่ยวกับการศึกษา
13,07, 2017, 11:01:23
*

« ตอบ #208 เมื่อ: 13,07, 2017, 11:01:23 »

รอไม่ไหว : เรื่องเล่าจากทางบ้าน อ่านกันเพลินเชียวละ
Date: 2013-12-02 18:46:48
อีเมลลับฉบับหนึ่งส่งมาจากทางบ้านถึงเราชาวคอปืน ได้อ่านกัน ซึ่งเป็นประสบการณ์จากการห่างไกลกันของหนุ่มสาวคู่นี้ ไปอ่านกันเลย

แฟนฉันต้องเดินทางไกลไปรับใช้ชาติถึงอิรัก ดังนั้น เมื่อเขาบอกว่าเขากำลังจะได้กลับบ้านเพื่อพักผ่อนและฟื้นฟูสภาพร่างกายและจิตใจ ฉันก็รู้เลยว่าเขากำลังคิดอะไรอยู่ ฉันไปรับเขาที่สนามบิน และทันที่เขาเห็นฉันนุ่งกระ
โปรงมินิสเกิร์ตลายสกอต เลือดหนุ่มในกายเขาก็พลุ่งพล่านอย่างสุดๆ แน่นอนอยู่แล้วพอเราอยู่ในรถด้วยกันสองต่อสอง มือของเขาก็ล้วงลงต่ำเข้าไปถูไถปุ่มสวรรค์ของฉันอย่างเมามัน จนกระทั่งกางเกงในของฉันเปียกชุ่มไปหมด เราขับรถหลบเข้าไปจอดในที่จอดรถ และแค่ไม่กี่วินาทีต่อมา ฉันก็พุ่งพรวดพราดไปอยู่บนเบาะหลังในสภาพที่ถลกกระโปรงถลกกางเกงในขึ้นคร่อมเขา พร้อมกับควบขี่จรวดใบ้ของเขาอย่างดุเดือด หลังจากนั้นเพียงไม่กี่นาทีต่อมา ฉันก็รู้สึกได้เลยถึงคลื่นสึนามิที่ซัดกระหน่ำปั่นป่วนอยู่ภายในร่องหลืบพิศวาสของตัวเอง ตอนนั้นฉันคิดเลยว่านี่เป็นจุดสุดยอดครั้งยิ่งใหญ่ของตัวเองเลยทีเดียว พอเราแต่งตัวเข้าที่เข้าทาง และเตรียมตัวจะออกรถ ฉันถึงได้เห็นว่ามีผู้ชายคนหนึ่งกำลังยืนดูอยู่ที่หน้าต่างบนตึกฝั่งตรงข้าม แถมยังปรบมือหัวเราะชอบใจอีกต่างหาก ขณะที่รถแล่นออกมา ฉันก็เลยยิ้มให้เขาแล้วจึงเลียริมฝีปาก พร้อมกับกดแตรเสียงดังลั่นด้วยความสะใจ
-----------------------
เอ็นดี, พลีมัธ   
13,07, 2017, 11:04:41
*

« ตอบ #209 เมื่อ: 13,07, 2017, 11:04:41 »

PEEPSHOW : ลีลาส่องกล้องมองเกม !
Date: 2015-12-26 16:24:36
ลีลารักที่เหมาะสำหรับการท้าพิสูจน์ ค้นหา ท้าทายทุกโสตประสาท กระชากอารมณ์จนเห็นได้ชัด เพราะใกล้กันจนยากจะยั้งไหว !

Illustration : จงรัก

ต่างฝ่ายต่างนอนตะแคงเข้าหากัน ฝ่ายหญิงเลื่อนหน้าลงไปใต้สะดือฝ่ายชาย ส่วนฝ่ายชายเองก็แยกขาออกให้เธอหนุนแทนหมอน ขาอีกข้างโอบเกี่ยวรัดไล่เธอไว้ให้มั่น ยามเธอเอร็ดอร่อยกับการดูดดื่มไอติมแท่งยาว คุณทำได้เพียงลุ้นว่ามันจะซ่านขนาดไหน... แต่จำไว้ว่า ท่านี้ไม่เหมาะกับห้องแคบๆ
ระดับความยาก : 3
ระดับความรุนแรง (ริกเตอร์) : 4
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 30   ขึ้นบน
  พิมพ์