GUN IN THAILAND
25,09, 2017, 16:06:13 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Google
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 21   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *ขอญาต ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพทุกท่านครับ*  (อ่าน 1760 ครั้ง)
06,09, 2017, 09:30:14
lungmilg (ลุงเม้ง)
Gun In Thai Mania
*

« ตอบ #240 เมื่อ: 06,09, 2017, 09:30:14 »

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
ดูดวงรายวัน พุธ ดวงวันนี้ 6 กันยายน 2560
อย่าเป็นคนหน้าไหว้หลังหลอก หากคุณอยากได้รับความจริงใจจากคนอื่น คุณก็ควรเริ่มมอบความจริงใจให้เขาก่อน การงาน คนทำงานบางครั้งก็ต้องลองเสี่ยงดูบ้าง แม้มันอาจจะเป็นเรื่องท้าทายและยากที่จะคาดเดา แต่ผลลัพธ์ก็คุ้มค่าพอที่จะทำให้คุณต้องเสี่ยง ความรัก ต้องถนอมต้องออมคำพูด คำพูดเป็นเหตุปัจจัยหลัก ที่จะทำให้ชีวิตความรักราบรื่นหรือสะดุด การพูดจึงควรพูดแต่สิ่งที่ดีๆ เอาไว้ และก่อนพูดควรเอาใจเขามาใส่ใจเรา การเงิน หากคุณไม่ทำแผนการพังเสียก่อน รับรองเงินหรือผลประโยชน์ที่เราควรจะได้รับ จะมีมาตามนัดแน่นอน เป็นเงินเสียด้วย บริวารและลูกน้องจะสร้างเงินและสร้างรายได้ให้อย่างงดงาม อดเปรี้ยวไว้กินหวาน
06,09, 2017, 15:27:16
*

« ตอบ #241 เมื่อ: 06,09, 2017, 15:27:16 »

6 เคล็ดลับกินดื่มให้ปึ๋งปั๋ง ก่อนขึ้นสังเวียนรัก!

ขอบอกว่าไม่ใช่แค่หอยนางรมแน่ ๆ ที่กินเเล้วคึกคักทำศึกรักได้จริง ลองมาดูกันเลยว่ามีอาหารชนิดใดอีกบ้างที่กินเเล้วมีผลต่อเซ็กส์ของคุณ

เรื่องเซ็กซ์

เรื่องบนเตียง กิจกรรมที่ทำระหว่างคู่รักที่อาจจะไม่สมดังใจนั้น ไม่ใช่เกิดขึ้นที่บนเตียงเท่านั้น แต่ยังรวมไปถึงอาหารที่เรากินเข้าไปก็มีส่วนที่จะทำให้เซ็กส์ดีขึ้นได้จริง ขอบอกว่าไม่ใช่แค่หอยนางรมแน่ ๆ ที่กินเเล้วคึกคักทำศึกรักได้จริง ลองมาดูกันเลยว่ามีอาหารชนิดใดอีกบ้างที่กินเเล้วมีผลต่อเซ็กส์ของคุณ

สเต็กเนื้อวัว

เนื้อวัวนับว่าอุดมด้วยแร่ธาตุสังกะสีและเหล็ก ซึ่งเป็นแร่ธาตุเสริมพลังทางเพศ แถมยังมีวิตามินบีพร้อมพลังงานจากโปรตีนอีกด้วย นอกจากนี้หากนำมาปรุงสเต๊ก กลิ่นหอมที่ได้ยังเร้าอารมณ์หน่อยๆ หรือปรับเป็นเมนูไทยๆ อย่างหมูย่างหรือเนื้อย่างจิ้มแจ่วรสชาติถูกปาก เนื่องจากเนื้อแดงอุดมไปด้วยธาตุเหล็ก ช่วยยับยั้งฮอร์โมนตัวร้ายที่ทำให้ บทรักติดขัด ทางที่ดีเลือกชิ้นเนื้อที่ปราศจากไขมัน เอาส่วนที่เป็นเนื้อแดงเน้นโปรตีน เพราะเราไม่อยากให้คุณได้พุงย้อยๆ เป็นของแถม

แซลมอน

หากไปดินเนอร์ร้านอาหารญี่ปุ่น สิ่งที่คุณ ควรสั่งคือปลาแซลมอนและปลาทูน่า เพราะปลาทั้งสองชนิดมีโอเมก้า-3 ปริมาณสูง ซึ่งเจ้าสารที่ว่านี้เป็นเชื้อเพลิงปลุกฮอร์โมนเซ็กซ์ให้โลดโผนโจนทะยานได้ดี อีกทั้งปลาทูน่ายังเป็น แหล่งสารอาหารชั้นดีทำให้สเปิร์มของฝ่ายชายแข็งแรงสมบูรณ์ เข้าร้านอาหารญี่ปุ่นคราวหน้า ลองจัดเตรียมอาหารเพิ่มพลังเซ็กซ์แบบเนียนๆ ทั้งซูชิหน้าปลาแซลมอนและทูน่า แซลมอนย่างซีอิ๊ว ซาชิมิรวม อีกทั้งสลัดผักแซลมอน และอย่าลืมเครื่องเคียงเปี่ยมประโยชน์อย่างขิงดอง เพราะมีฤทธิ์ช่วยเรื่องการไหลเวียนของ เลือดและเพิ่มน้ำหล่อลื่นให้ช่องคลอด งานนี้จะจ่ายหนักทั้งทีต้องเอาให้คุ้ม

ลูกพีช

หลายคนหลงรักสีสันและกลิ่นหอมหวานของเจ้าผลไม้ชนิดนี้ แต่ลูกพีชมีดีกว่านั้น เพราะผลไม้สีสวยนี้อุดมด้วยวิตามินซีซึ่งเสริมให้ภาวะเจริญพันธุ์ในชายหนุ่มเลิศเลอยิ่งขึ้น ยิ่งกินลูกพีชเยอะ จำนวนสเปิร์มที่แข็งแรงจะสูงกว่าจำนวนสเปิร์มที่อ่อนแรง แนะนำให้ปอกเปลือกแล้วนำไปแช่เย็น เพราะลูกพีชแบบแช่เย็นจะมีวิตามินซีสูงกว่าแบบสดๆ จากนั้นอย่าลืมเสิร์ฟให้ชายหนุ่มของคุณกินเป็นของหวาน…ก่อนเริ่มงานบนเตียง

พริก

อันนี้เข้าทางสาวไทย เพราะอาหารประเทศเราขึ้นชื่อเรื่องความเผ็ดจัดจ้านร้อนแรงไม่แพ้ชาติใด อาหารรสจัดนี่แหละช่วยเพิ่มไฟรักมานักต่อนัก ไม่ต้องถึงขั้นกินพริกเป็นเม็ดๆเอาแค่เมนู รสเผ็ดอย่างส้มตำ ต้มยำ หรือยำต่างๆ เนื่องจากในพริกมีสารวิเศษที่ทำให้สาวๆ ดูเซ็กซี่คราวหน้าหากเลือกร้านดินเนอร์ลองมองหาร้านอาหารไทยแทนอาหารฝรั่งนมเนย แล้วสังเกตดูซิว่า เซ็กซ์ในค่ำคืนนั้นร้อนแรงเหมือนอาหารมื้อนั้นหรือเปล่า

ข้าวโอ๊ต

ย้ำอีกครั้งว่ามื้อเช้าสำคัญมาก โดยเฉพาะข้าวโอ๊ตที่ชาวไทยอาจไม่ค่อยคุ้นปากเท่าไหร่ แต่อยากจะแนะนำให้ลองหามาเพิ่มพลังเซ็กซ์ เพราะนอกจากจะมีประโยชน์ทางโภชนาการ ยังมีพลังวิเศษซ่อนอยู่ นั่นคือการเพิ่มฮอร์โมนเทสโทสเตอโรนที่ช่วยปลุกเร้าอารมณ์ทางเพศให้ลุกโชติช่วง ไม่ว่าจะกินเปล่าๆ หรือผสมน้ำผึ้งเพิ่มพลังเซ็กซ์อีกร้อยดีกรีก่อนตามด้วยน้ำส้มคั้นสดๆ เนื่องจากมีการวิจัยออกมาว่า คนที่กินอาหารมีวิตามินซีจำนวนมากๆ จิตใจจะแจ่มใสแถมมีเซ็กซ์ได้บ่อยครั้งกว่าคู่รักขาดวิตามินค่ะ

ไวน์

ความพิเศษของไวน์คือดริงก์ที่ทำให้สาวๆ เซ็กซี่อย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ไม่ว่าจะเป็นเพราะรสไวน์ ความรู้สึกร้อนผ่าว หรือประกายตาวิ้งๆ ที่เยิ้มไปถึงไหนต่อไหน แต่สิ่งสำคัญนั้นคือไวน์ช่วยเพิ่มฮอร์โมนทางเพศและการไหลเวียนของเลือดระหว่างมีเซ็กซ์ให้กระชุ่มกระชวยยิ่งขึ้น แอลกอฮอล์ในไวน์จะทำให้คุณเป็นนักจูบชั้นยอด เป็นรสจูบที่เจือกลิ่นแอลกอฮอล์นิดๆ ไม่เหมือนลมหายใจปกติแต่ให้อารมณ์เซ็กซี่ร้อนแรงกว่าจูบทั่วไป แต่ไม่ต้องถึงขั้นซัดคนเดียวทั้งขวด เอาแค่ดื่มแบบสวยๆ สักแก้วสองแก้วพอให้หน้าเริ่มแดง ส่งตาหวาน เพราะถ้ามากกว่านั้นหรือดื่มจนเมามาย เห็นทีแผนการที่วางไว้จะล้มไม่เป็นท่า

เห็นแบบนี้เเล้ว ก่อนวันสำคัญก็เตรียมตัวกันไว้ดีๆ เพราะความสุขบนเตียงก็ถือว่าเป็นเรื่องที่สำคัญของความรักเช่นกันนะคะ

07,09, 2017, 11:22:21
*

« ตอบ #242 เมื่อ: 07,09, 2017, 11:22:21 »

ธุจ้า เที่ยงวันพฤหัสบดี ก็อยากดูแลสุขภาพพวกเรา กองทัพต้องเดินด้วยท้อง ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ธรรมะ เที่ยง"คนจะดีจะเลวนั้น ก็ล้วนการกระทำ..ทั้งสิ้น
สิ่งที่ดี”และสวยงามที่สุดในโลก....คือความดี
แม้จะเห็น และจับต้อง...ไม่ได้
แต่จะรู้สึกได้ จากหัวใจ...ของเรานั่นเอง!
^_______^    ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
07,09, 2017, 11:24:14
*

« ตอบ #243 เมื่อ: 07,09, 2017, 11:24:14 »

ดูดวงรายวัน พฤหัสบดี ดวงวันนี้ 7 กันยายน 2560
อย่าตัดสินคนจากภายนอก เพราะอาจทำให้คุณพลาดโอกาสในการทำความรู้จักกับคนที่ดี การงาน วันนี้รับปากเรื่องงานกับใครไว้ จะสร้างความลำบากใจตามมา อาจทำให้คุณเครียด หรือคิดลาออกจากงานได้ เป็นช่วงที่หงุดหงิดง่าย มีอารมณ์เสียบ่อย ต้องระมัดระวังควบคุมตัวเองให้ได้ เชื่อเถอะเดี๋ยวทุกอย่างก็ผ่านไป ความรัก คนรักพูดจาดี พูดภาษาดอกไม้หวานๆ กับคุณ คุณก็ต้องพูดให้ดีๆ อย่าให้เสียบรรยากาศ การเงิน วันนี้หากคุณประหยัดก็จะมีใช้จ่ายได้ไม่ขัดสน หากวางแผนการเงินให้ดี ต่อไปจะสบาย การเงินยังคล่องตัวไปได้อีกระยะ แต่ต้องระวังไว้ว่าอย่าไปค้ำประกันให้ใคร
07,09, 2017, 18:57:50
*

« ตอบ #244 เมื่อ: 07,09, 2017, 18:57:50 »

ธุจ้า *ค่ำคืนนี้ขอญาตส่งทุกท่านพักผ่อน* ธุจ้า
NICE NIGHT
ฝันดีราตรีสวัสดิ์ หลับ
คุณพระคุ้มครองทุกท่านครับ บาย "See you tomorrow ซี ยู ทูมอโร่"

รักกันนะ รักกันนะ รักกันนะ รักกันนะ รักกันนะ รักกันนะ รักกันนะ รักกันนะ รักกันนะ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ หลับ
08,09, 2017, 08:39:23
*

« ตอบ #245 เมื่อ: 08,09, 2017, 08:39:23 »

ธุจ้า เช้าวันศุกร์ 8/ก.ย./2560 ชาว !! เรมิงตัน !!  ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

อย่าไปโกรธเกลียดใครนะ ความโกรธมันทำให้โง่ลง โง่ลง
อย่าไปอาฆาตุพยาบาทใครนะ มันจะทำให้ ใจเราตำ่ลง ต่ำลง จงแผ่เมตตา เขาทั้งหลาย ยึดพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ เป็นสรณะ  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
08,09, 2017, 08:41:28
*

« ตอบ #246 เมื่อ: 08,09, 2017, 08:41:28 »

ดูดวงรายวัน ศุกร์ ดวงวันนี้ 8 กันยายน 2560
หากต้องเดินทางเป็นหมู่คณะ เป็นกลุ่มให้ระวังคำพูดตัวเองไว้บ้าง ไม่จำเป็นจริง ๆ ก็อย่าพูด การงาน สิ่งที่คุณได้คิดไว้ในงานเก่างานเดิม แล้วนำสิ่งที่คิดมาลงมือปฏิบัติตามแผนงาน จะทำให้คุณประสบความสำเร็จ ปรับปรุงสิ่งที่มีอยู่เดิม พัฒนาให้ดีขึ้น ความรัก อยู่คนเดียวโดด ๆ อย่าไปดิ้นรน ไขว่คว้า หาความเดือดร้อนให้กับตัวเองเลย รักตัวเองมากๆ ดูแลตนเองมากๆ การเงิน กว่าจะได้เงิน ได้พบกับความยุ่งยาก วุ่นวาย หนัก เหนื่อย และต้องอดทน แต่เมื่อได้เงินแล้ว ตัวคุณก็จ่ายแจกชำระหนี้สินต่างๆ แล้วเงินก็หมด เป็นวัฎจักรแบบนี้ชั่วนาตาปี ต้องดัดนิสัยการใช้จ่ายของตนเองใหม่ ยังไม่สาย
08,09, 2017, 13:53:37
*

« ตอบ #247 เมื่อ: 08,09, 2017, 13:53:37 »

สุดยอดท่าเซ็กซ์พิฆาตไขมัน - The Mirror of Pleasing
Date: 2013-11-27 18:51:57
ไม่ใช่แค่เรื่องสัปดนเหมือนที่หลายคนเข้าใจ แต่เซ็กซ์นี่แหละช่วยเผาผลาญพลังงานในร่างกายได้ดีเยี่ยม!

The Mirror of Pleasing มันเป็นท่าที่คุณต้องเอี้ยวตัว ทิ้งน้ำหนักตัวลงบนแขนตัวเองไปแบบเต็มๆ แล้วแขนอีกข้างก็ต้องโอต้นขาฝ่ายหญิงเอาไว้ หมือนกับคันโยก แล้วฝ่ายชายอย่างเราก็ต้องเป็นฝ่ายควบคุมการโยกทั้งหมด แต่ขอเตือนไว้ก่อนว่าชายใดที่มีปัญหากระดูกสันหลังไม่ควรใช้ท่านี้ เพราะเสร็จกิจอาจจะเอวเดี้ยงได้

Credit : แนะนำโดย ศ.นพ.สมบุญ เหลืองวัฒนากิจ แพทย์ผู้เชี่ยวชาญระบบทางเดินปัสสาวะ คลินิกสุขภาพเพศชาย โรงพยาบาลกรุงเทพ
09,09, 2017, 08:10:43
*

« ตอบ #248 เมื่อ: 09,09, 2017, 08:10:43 »

ธุจ้า เช้าวันเสาร์ 9/ก.ย./2560 ชาว !! เรมิงตัน !!  ที่เคารพรักทุกท่าน ประกอบภารกิจกันแบบสบายๆ ครอบครัวมีความสุข ครับ ธุจ้า

ธรรมะยามเช้า"
สิ่งที่เป็นเครื่องรางของขลังที่ดีที่สุด
ก็คือ ความมีศีลธรรม
เมื่อเรามีศีลธรรม
เราไม่เบียดเบียนใคร
ก็ไม่มีคนมาเบียดเบียนเรา   ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
09,09, 2017, 08:12:38
*

« ตอบ #249 เมื่อ: 09,09, 2017, 08:12:38 »

ดูดวงรายวัน เสาร์ ดวงวันนี้ 9 กันยายน 2560
วันนี้การเดินทางไกลจะนำโชคลาภมาให้ โดยเฉพาะการเดินทางไปยังทิศตะวันออกเฉียงเหนือ การงาน วันนี้คุณจะมีโอกาสได้เดินทางไปดูงานหรือสัมมนา เป็นการเปิดประสบการณ์การทำงานรูปแบบใหม่ คุณควรตักตวงความรู้ต่างๆ ให้เต็มที่ ความรัก ความรักจะหอมหวานหรือขมขื่น อยู่ที่ตัวคุณเป็นคนกำหนด ช้ามากก็ไม่ดี เร็วมากก็ไม่ดี คุณต้องทำตัวให้น่าเคารพ น่าศรัทธา วางตัวเป็นผู้ใหญ่ การพูดทุกครั้งต้องมีเหตุและผล หากการพูดไปแล้วทำให้เกิดเรื่อง ไม่ควรพูดดีกว่า การเงิน การเงินอยู่ในเกณฑ์ดี มีเงินทองใช้จ่ายไม่ขัดสน วันนี้น้ำขึ้นให้รีบตัก คุณอาจจะได้รับสิ่งของ หรือเงินทองจากญาติผู้ใหญ่โดยที่คาดไม่ถึง
09,09, 2017, 08:42:14
*

« ตอบ #250 เมื่อ: 09,09, 2017, 08:42:14 »

ยิ่งหวานยิ่งหวิว : เรื่องเล่าจากทางบ้าน อ่านสนุกทุกครั้ง
Date: 2013-12-02 20:34:54
เมื่อสาวอังกฤษใจกล้า ร่อนอีเมล์มาบอกเล่าเรื่องราวสวรรค์สวาทที่แสนตื่นเต้น เมื่อของประกอบฉากถูกหยิบมาใช้งาน สร้างความเคลิ้มให้เธอเป็นยิ่งนัก

เช้าวันหนึ่ง แฟนฉันกับฉันคลอเคลียกันอยู่บนเตียง จนกระทั่งลุกลามบานปลายกลายเป็นเรื่องซุกซนสัปดนอย่างไม่คาดฝัน จู่ๆ เขาก็เอื้อมมือไปที่โต๊ะข้างเตียง เปิดลิ้นชักล้วงหยิบเอาช็อกโกแล็ต 1 แท่ง และสตรอว์เบอรี่ 1 กล่องออกมา พร้อมกับลั่นวาจาว่าถึงเวลาที่สมควรจะทำให้ฉันฉ่ำเฉอะแฉะอย่างเป็นจริงเป็นจังซะทีแล้ว ในไม่ช้าเขาก็เอาแท่งช็อกโกแล็ตถูไถไปมาตามแนวร่องสยิวของฉัน แต่ละครั้งที่แท่งช็อกโกแล็ตสะกิดปุ่มสวรรค์ ฉันก็คืบคลานเข้าไปใกล้จุดสุขสมมากขึ้นตามลำดับ แต่แล้วเขาก็จุดเทียนไขลนเจ้าแท่งช็อกโกแล็ตจนหลอมละลายหยดแหมะๆ บนเนินนม และเมื่อเขาเริ่มตวัดลิ้นไล้เลียช็อกโกแล็ตเหลว ฉันก็ยิ่งสุดจะทานทน จนต้องปล่อยตัวปล่อยใจไปตามรสสัมผัส ในที่สุดฉันก็ระเบิดความสยิวอย่างรุนแรง ในท่วงท่าที่กำลังโอบรัดศีรษะของเขาอย่างแนบแน่น ด้วยความเสียวซ่านสุดขีดจากแรงลิ้นพิศวาส ฉันถึงกับสั่นสะท้านไปทั้งตัวเลยทีเดียวขณะที่กำลังเสร็จสมอารมณ์หมาย แต่แล้วฉันก็แทบจะหายใจไม่ทั่วท้อง เมื่อเขาค่อยๆ สอดลูกสตรอว์เบอร์รี่สีสดเข้าไปข้างในตัวฉันอย่างช้าๆ ก่อนที่จะพาลูกสตรอว์เบอร์รี่ลากเลื้อยผ่านเรือนกายของฉันขึ้นมาเรื่อยๆ แล้วจึงส่งมันเข้าไปในปากของฉัน ทำเอาฉันแทบช็อกแต่ก็อดชื่นใจไม่ได้ เมื่อได้เคี้ยวสตรอว์เบอร์รี่เคลือบครีมรักฉ่ำของตัวเอง เราสนุกสุดเสียวกับเกมเซ็กซ์ชวนชิมจนสตรอว์เบอร์รี่แทบจะหมดกล่อง ก่อนที่จะถึงจุดกระฉูดรักไปด้วยกันทั้งคู่ในที่สุด หลังจากนั้น เราก็ชำระล้างคราบคาวแล้วจึงพากันออกไปชอปปิ้ง แต่พอกลับมาบ้านในตอนบ่าย เราก็พบว่าช็อกโกแล็ตแท่งสุดท้ายอันตรธานหายไปซะแล้ว เราจึงสันนิษฐานว่าน้องชายของเขาคงจะอดใจไม่ไหวกับความหวานฉ่ำของมันแน่ๆ

มิแรนด้า, อีเมล์
10,09, 2017, 11:52:51
*

« ตอบ #251 เมื่อ: 10,09, 2017, 11:52:51 »

ธุจ้า เที่ยงวันอาทิตย์ ก็อยากดูแลสุขภาพพวกเรา กองทัพต้องเดินด้วยท้อง ธุจ้า

มองปัญหา ให้เหมือนกับ “เม็ดทราย”
ถึงจะเยอะมากมาย แต่ทรายก็เล็กแค่ “นิดเดียว”  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
10,09, 2017, 11:54:22
*

« ตอบ #252 เมื่อ: 10,09, 2017, 11:54:22 »

ดูดวงรายวัน อาทิตย์ ดวงวันนี้ 10 กันยายน 2560
วันนี้ต้องระวังเรื่องสุขภาพมากเป็นพิเศษ รวมถึงอุบัติเหตุเล็กๆ น้อยๆ ที่อาจจะเกิดขึ้น เช่น มีดบาด หกล้ม น้ำร้อนลวก การงาน วันนี้อาจมีการขัดแย้งกับเพื่อนร่วมงาน ให้สงบปากสงบคำเอาไว้หน่อย คนที่ทำธุรกิจต้องตรวจบัญชีให้ดีระวังโดนโกง ความรัก คนที่มีคู่แล้วอย่าคิดมาก คอยแต่หาเรื่องมาจับผิดกัน จะพาลทำให้ชีวิตไม่มีความสุข คนโสดช่วงนี้จิตใจห่อเหี่ยว การเงิน โชคดีที่คุณฉลาดในการใช้เงินทำให้สามารถแบ่งสรรปันส่วนรายรับรายจ่ายได้ การเงินก็เลยคล่องปรื๋อ
11,09, 2017, 09:36:20
*

« ตอบ #253 เมื่อ: 11,09, 2017, 09:36:20 »

ธุจ้า เช้าวันจันทร์ 11/ก.ย./2560 ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

*ข้อคิดเช้านี้*
!การกระทำของตนเอง
ก็ยังมิได้ถูกใจตนเองเสมอไป
นับประสาอะไร จากการกระทำของผู้อื่น!   ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
11,09, 2017, 09:38:09
*

« ตอบ #254 เมื่อ: 11,09, 2017, 09:38:09 »

ดูดวงรายวัน จันทร์ ดวงวันนี้ 11 กันยายน 2560
ความพยายามครั้งที่ 100 ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทำ การงาน วันนี้การงานของคุณราบรื่นดี ไม่มีอะไรหวือหวามากนัก ถือได้ว่าคุณสะสางงานจนเกือบหมด ถึงเวลาได้พักผ่อนแล้ว ความรัก ความรักกว่าจะลงตัวต้องผจญปัญหาสารพัน บางครั้งก็ยากที่ตัดสินใจได้ทันทีทันใด ขอเพียงวันนี้ได้ทำดีต่อกันก็พอ พรุ่งนี้เราก็จะทำให้ดีที่สุด ความรักต้องดูวันต่อวัน การเงิน คุณกำลังขัดสนเรื่องเงินอย่างหนักหน่วง แต่แล้วก็มีคนให้ความช่วยเหลือทันท่วงที ถึงแม้เงินที่เข้ามามีไม่มากนักแต่ก็แก้ความติดขัดได้บ้าง
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 21   ขึ้นบน
  พิมพ์