GUN IN THAILAND
27,07, 2017, 07:17:25 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Google
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 10   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *ขอญาต ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพทุกท่านครับ*  (อ่าน 678 ครั้ง)
09,07, 2017, 10:09:57
lungmilg (ลุงเม้ง)
Gun In Thai Mania
*

« ตอบ #75 เมื่อ: 09,07, 2017, 10:09:57 »

ธุจ้า เช้าวันอาทิตย์ 9/ก.ค./2560 ชาว !! เรมิงตัน !!  ที่เคารพรักทุกท่าน ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
09,07, 2017, 10:12:01
*

« ตอบ #76 เมื่อ: 09,07, 2017, 10:12:01 »

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
ดูดวงรายวัน ประจำวันอาทิตย์ ที่ 9 กรกฎาคม 2560
การงาน เหน็ดเหนื่อยเกี่ยวกับเรื่องการงานในช่วงนี้ พบเจอสภาวะความกดดันต่าง ๆ ทำให้เกิดความกังวลใจ แต่เมื่อผ่านพ้นไปได้ก็จะก่อให้เกิดความโชคดี
การเงิน วันนี้โชคดี มีโชคจะได้เงินเข้ามาเพิ่มเติม เพิ่มขึ้น ดวงชะตาดีขึ้นมากกว่าแต่ก่อน
ความรัก ยังไม่ตัดสินใจในเรื่องเหล่านี้ เพราะเจ้าชะตาอยากจะเป็นอิสระมากกว่า หรือถ้าหากอยากจะพบเจอใครในช่วงนี้จะชอบคนลักษณะมีความเป็นผู้นำ หรือมั่นใจในตนเอง
เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ พกธนบัตรในกระเป๋าสตางค์เป็นจำนวน 9 ใบ เพื่อเป็นการถือเคล็ด ทำให้โชคดีทางด้านการเงิน
เด็กที่เกิดในวันนี้ เป็นคนที่ใฝ่รู้รักความอิสระมั่นใจตนเองในวัยทำงานมีโอกาสเป็นนายคน
อัญมณีมงคล เพทาย
สีมงคล สีฟ้าน้ำทะเล
เลขนำโชค 1,5,6,7
10,07, 2017, 09:12:28
*

« ตอบ #77 เมื่อ: 10,07, 2017, 09:12:28 »

ธุจ้า เช้าวันหยุดชดเชย 10/ก.ค./2560 ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันจันทร์ ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ธรรมะยามเช้า"
มันสุขแล้ว มันก็ทุกข์
ทุกข์แล้ว มันก็สุข
เรื่องของมันเป็นอย่างนี้
ก็ปล่อยให้มันเป็นอย่างนี้
นั่นคือ เรื่องของความไม่เที่ยง
หลวงพ่อชา สุภัทโท  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
10,07, 2017, 09:14:53
*

« ตอบ #78 เมื่อ: 10,07, 2017, 09:14:53 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันจันทร์ ที่ 10 กรกฎาคม 2560
การงาน การพัฒนาตนเองให้เก่งในเรื่องของการงานอยู่ในเกณฑ์ที่ดี แต่รู้สึกเบื่อ หรือเหนื่อยบ้าง ช่วงนี้การทำงานพบอุปสรรคทำให้รู้สึกมีความกังวลใจ
การเงิน มีความกังวลใจ และมีความกดดันต่าง ๆ ในเรื่องของการเงิน แต่ก็จะผ่านพ้นไปได้อย่างเป็นโชค เพราะกำลังจะหาเข้ามาได้เพิ่มเติม เพิ่มขึ้น
ความรัก มีโอกาสพบคนที่ถูกใจ มีใครบางคนที่จะเข้ามาทำความรู้จักเจ้าชะตาในช่วงนี้
เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ ตื่นตอนเช้า ทำบุญใส่บาตรบ่อย ๆ จะก่อให้เกิดความโชคดี
เด็กที่เกิดในวันนี้ เป็นคนที่ใฝ่รู้รักความอิสระมั่นใจตนเองในวัยทำงานมีโอกาสเป็นนายคน
อัญมณีมงคล ไพฑูรย์
สีมงคล สีครีม
เลขนำโชค 1,2,3,9
ฤกษ์ดีประจำสัปดาห์มีผลตั้งแต่วันที่ 1-10 กรกฎาคม 2560
ฤกษ์ดีในการทำบุญขึ้นบ้านใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:09-12:22
ฤกษ์ดีในการซื้อรถยนต์คันใหม่เหมาะในช่วงเวลา 10:19-14:55
ฤกษ์ดีในการติดต่อเจรจางานต่างๆเหมาะในช่วงเวลา 8:45-13:09
ฤกษ์ดีในการเปิดร้านเริ่มธุรกิจใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:29 -12:29
ฤกษ์ดีในการเดินทางทำบุญเหมาะในช่วงเวลา 9:29 -11:59
10,07, 2017, 11:23:38
*

« ตอบ #79 เมื่อ: 10,07, 2017, 11:23:38 »

"7 อย่า" เวลาจีบสาว
Date: 2016-04-23 21:32:41
อย่าเปลี่ยนตัวเอง ถ้าไม่ใช่ตัวตนของคุณ อย่าพุ่งเป้าหมายจนไม่เห็นหัวคนรอบข้าง และอย่า 7 อย่าง เพื่อกลับมาถามตัวเอง ว่าทำไมเราถึงจีบสาวไม่ติด!

อย่าเยอะ
ไหนจะตุ้มหู ไหนจะเซ็ตผมให้เนี้ยบ สีรองเท้าเข้ากับสีกางเกงไหม แล้วแว่นตาดำจะเหน็บไว้ตรงไหนดี เหมือนจะมั่นใจในสไตล์ แต่สุดท้ายกลับไม่มั่นใจอะไรเลย เลยสนใจและจมปรักอยู่กับตัวเองว่าจะดูดีแล้วหรือยัง? จนเก้ๆ กังๆ ไปหมด  สนใจภาพลักษณ์ของตัวเองมากกว่าการเทคแคร์ดูแลฝ่ายตรงข้าม เหมือนพาเธอมาเป็นเพื่อนช้อปปิ้ง และเช็คเรตติ้งตัวเองเท่านั้น 
อย่าใจดีเกินเหตุ
ผู้ชายบางคน เวลาจีบสาวไม่รู้ว่าไปเรียนยูโดมาก่อนหรือเปล่า เอะอะก็ทุ่ม เอะอะก็ทุ่ม เจ้าบุญทุ่มอยู่เเบบนี้ ก็มักจะดีเเค่ช่วงเเรกๆ แต่ขอให้จำไว้ว่า อะไรที่ได้มาง่ายๆ มันก็มักจะหมดคุณค่าไปอย่างรวดเร็ว อยากให้เขารักคุณที่อะไร รักคุณที่เงิน ของฝาก หรือว่าความเป็นสุภาพบุรุษ ฯลฯ
อย่ายกตนข่ม
ความมั่นใจเป็นส่วนประกอบสำคัญในการจีบสาว เเต่ก็ไม่ได้หมายความว่าคุณต้องมั่นใจในตัวเองขนาดนั้น หรือรู้ไปหมดซะทุกเรื่อง แถมเธอยังไม่ทันอ้าปากก็พร้อมจะร้องอ๋อออกมาแล้ว หรือพอเธอพูดออกมา ก็มักจะปฏิเสธความคิดของเธอ  ประมาณว่าไม่ใช่แบบนั้น เธอรู้ไม่จริงนี่นา แล้วต้องการโชว์พาว(เวอร์)ว่าสิ่งที่คุณกำลังจะเล่านี่เป็นข้อมูลที่เชื่อถือได้มากกว่า เจตนาอาจให้เธอเกิดความประทับใจ  แต่หลายครั้งก็ไม่ฟังความคิดเห็นของเธอที่พูดออกมาเลย จนเธอรู้สึกอึดอัด ทั้งที่เธอคิดว่าน่าจะมีผู้ชายที่คอยรับฟังเธออยู่ข้างๆ
อย่าประจานข้อบกพร่อง
ทุกคนย่อมมีข้อเสียหรือนิสัยแย่ๆ กันทั้งนั้น แต่ก็ไม่ต้องแฉทั้งหมดว่า เรามีข้อเสียอะไรบ้าง เดี๋ยวพาลจะโบกมือบ๊ายบายกันไปซะก่อนจะได้คบกัน..และแน่นอน สาวๆ ของคุณก็มีข้อเสียเช่นกัน ก็ต้องขึ้นอยู่กับว่าคุณทั้งคู่จะปรับตัวปรับใจยอมรับนิสัยแย่ๆ ได้ดีแค่ไหน?
อย่าเรียกร้องเวลาจากเขา
จงปล่อยให้เขาอยู่กับเพื่อนๆ บ้าง ข้อนี้ก็สำคัญ เหมือนเวลาที่คุณอยากอยู่กับเพื่อนแบบไม่อยากให้อีกฝ่ายรบกวน ด้วยการโทรเช็กโทรตาม คุณก็ต้องให้โอกาสเขาได้อยู่กับเพื่อนบ้าง ครอบครัวบ้าง เขาจะรู้สึกได้ใช้เวลาไปทำอะไรส่วนตัวเพียงลำพังด้วยเหมือนกัน และไม่อึดอัด จากนั้นจงปล่อยให้ "ความคิดถึง" ดึงโมเมนตรัมมาที่คุณอีกครั้ง เพราะยังไงๆ การอยู่กับเพื่อน ก็ไม่สามารถแทนความรู้สึกกับการอยู่กับคนรักได้จริงๆ หรอก
อย่าเอาอดีตของเราไปฝากไว้
เขาไม่ใช่ศาลาคนเศร้า ถ้าคุณมัวแต่พูดแต่อดีตที่ขื่นขม เพื่อเรียกคะแนนความสงสารหรือความเห็นใจ มันก็คงไม่เหมาะเท่าไหร่นัก อย่าพูดจากับเขาเหมือนราวเป็นคอห่าน ให้เขารองรับแต่ของเสียที่ไม่จรรโลงใจ
อย่าเดี่ยวไมโครโฟน
ขอความเห็นจากเขาบ้างก็ดี หรือทำตัวเป็นผู้ฟังที่ดีบ้างก็ไม่เลว ให้เขาได้มีส่วนร่วม อย่ามัวจ้อเพียงอย่างเดียว โดยไม่เปิดโอกาสให้สาวๆ ได้สื่ออารมณ์ออกมาบ้าง ถ้าเป็นแบบนี้เเนะนำให้ไปหาตุ๊กตายางมานั่งฟังจะดีกว่า! 
10,07, 2017, 18:04:53
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 10,07, 2017, 18:04:53 »

ธุจ้า*พรุ่งนี้พวกเราคงต้องทำงานกันแล้ว ค่ำคืนนี้ขอญาตส่งทุกท่านพักผ่อน* ธุจ้า
NICE NIGHT
ฝันดีราตรีสวัสดิ์ หลับ
คุณพระคุ้มครองทุกท่านครับ บาย "See you tomorrow ซี ยู ทูมอโร่"

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
11,07, 2017, 09:27:21
*

« ตอบ #81 เมื่อ: 11,07, 2017, 09:27:21 »

ธุจ้า เช้าวันอังคาร 11/ก.ค./2560 ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ข้อคิดดีดีเช้านี้
ถ้ามัวจมอยู่แต่กับ "ความทุกข์"
แล้วชีวิตจะมี "ความสุข" ได้อย่างไร จริงมั๊ย!!!!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
11,07, 2017, 09:28:40
*

« ตอบ #82 เมื่อ: 11,07, 2017, 09:28:40 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันอังคาร ที่ 11 กรกฎาคม 2560
การงาน ช่วงนี้การลงทุนต่าง ๆ ต้องควบคุมต้นทุนให้ดี ต้องวางแผนในเรื่องการทำงานให้ดี
การเงิน ได้เงินเข้ามาอย่างต่อเนื่องในช่วงนี้ ถึงแม้ว่าจะล่าช้าไปบ้าง แต่ก็จะได้ครบตามจำนวนที่คาดหวัง
ความรัก ยังพิจารณาในเรื่องเหล่านี้อยู่ และยังคิดถึงใครบางคนอยู่เสมอ
เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ ใช้เหตุผลให้มาก ใช้ความใจเย็น จะทำให้เจ้าชะตาประสบความสำเร็จ และเกิดความโชคดีขึ้นมาได้
อัญมณีมงคล เพชรสีฟ้า
สีมงคล สีฟ้า
เลขนำโชค 0,3,5,9
12,07, 2017, 10:43:14
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 12,07, 2017, 10:43:14 »

ธุจ้า เช้านี้ฝนตก 12/ก.ค./2560  ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันพุธ สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

ธรรมยามเช้า
โยมลองนั่งสมาธิดูสิ กิเลสจะได้เบาบาง
วิธีนั่งสมาธินั้น
ต้องทำความรู้สึกเหมือนกับเรากำลังนั่งอยู่บนก้อนเมฆ
หรือศาลากลางน้ำ หรือกลางทุงนา
ปล่อยลมออกไปให้เย็นโล่ง
ใจไม่เกาะเกี่ยวกับสัญญาอดีต อนาคต ทั้งดีไม่ดี
ทำใจให้เงียบ
แล้วกำหนดลมหายใจเข้า "พุธ" ออก "โธ"
เบื้องต้นทำแค่นี้ก็พอ
ท่านพ่อลี ธมฺมธโร  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
12,07, 2017, 10:44:50
*

« ตอบ #84 เมื่อ: 12,07, 2017, 10:44:50 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันพุธ ที่ 12 กรกฎาคม 2560
การงาน จะทำธุรกิจการงานสิ่งใดในช่วงนี้ก็เหน็ดเหนื่อย แต่บอกได้เลยว่าจะคุ้มค่ากับความพยายาม ให้ทำอย่างเต็มที่ก็จะก่อให้เกิดโชค และความสำเร็จที่น่าพอใจ
การเงิน มีความล่าช้า และความชัดเจนที่จะได้เงินเข้ามาหลังจากผ่านพ้นอุปสรรคไปได้แล้ว
ความรัก ต้องการพบรักแท้เท่านั้นในช่วงนี้จึงจะตัดสินใจ แต่ก็มีโอกาสพบเจอใครที่เพื่อนจะแนะนำให้รู้จัก แต่ก็เป็นการดู ๆ กันมากกว่า
เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ ต้นไม้มงคลที่ควรปลูกเพื่อเสริมความโชคดี คือต้นชวนชม
อัญมณีมงคล พลอยสีม่วง
สีมงคล สีม่วง
เลขนำโชค 2,4,5,9
12,07, 2017, 13:11:20
*

« ตอบ #85 เมื่อ: 12,07, 2017, 13:11:20 »

ท่าจบแบบไหนถึงใจสาวที่สุด

เป็นคำถามที่หนุ่มๆ อยากรู้มากที่สุดข้อหนึ่ง เพราะในสมรภูมิบนเตียง ท่าจบถือว่ามีความสำคัญมาก เพราะถึงแม้ว่าเราออกตัวได้ไม่ดี ช่วงกลางอาจเนือยๆ หรือกระทั่งคนที่เริ่มต้นเกมได้ดีมาตลอด แต่มาถึงตอนท้ายทุกคนต่างต้องคิดหนักว่า จะใช้ท่าไหนเป็นท่าจบ ซึ่งจะเป็นท่าที่จะพาเธอไปสู่จุดหมายร่วมกันได้อย่างระเริงใจ

คำถามนี้ส่วนใหญ่ถ้านำไปถามผู้หญิง พวกเธอก็ล้วนเอียงอายไม่กล้าตอบ แม้จะมีคำตอบอยู่ในใจแล้วก็ตาม เราจึงมอบหน้าที่ในการหาท่าจบนี้แก่สามหนุ่มมนุษย์ค้างคาว นักท่องราตรีที่ผ่านอิสตรีมามากมาย มาดูกันว่าพวกเขาจะทำได้ดีแค่ไหน

อรรถพล V1
โปรแกรมเมอร์หนุ่มหล่อ ขวัญใจสาวอาร์ซีเอ
พูดถึง ท่าจบ คงต้องทำความเข้าใจกันก่อนว่าท่านี้อาจจะไม่ใช่ท่าที่จะทำให้เธอไปถึงสวรรค์เพียงท่าเดียวเท่านั้นนะครับ เพราะผู้หญิงสามารถถึงจุดสุดยอดได้หลายครั้งระหว่างมีเซ็กซ์

ดังนั้น ท่าจบจึงมีความหมายสำหรับหนุ่มๆ อย่างเรามากกว่า ว่าจะใช้ท่าไหนเพื่อที่เราจะพาเธอไปถึงฝั่งร่วมกันได้อย่างลึกล้ำที่สุด จากประสบการณ์ในการลงโปรแกรมที่อาร์ซีเออยู่หลายปี

ผมเล็งเห็นว่าท่าจบที่เวิร์กมากๆ ก็คือท่า Moon Rising ที่ฝ่ายชายอยู่ข้างบนและให้ขาทั้งสองข้างของเธอพาดหัวไหล่ของเราไว้ และก็จัดการบรรจงใส่ ‘เรื่องของเรา’ เข้าไปให้ลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ ท่าจบนี้ผมทดลองใช้มาทุกสนามแข่งแล้วครับ รับรองว่าไม่มีหลุดโค้ง !

พีระพัฒน์ V2
บาร์เทนเดอร์เจ้าเสน่ห์ ขวัญใจสาวสุขุมวิท
การมีเซ็กซ์ก็เหมือนการชงค็อกเทลนั่นแหละครับ ที่เราต้องรู้ส่วนผสมของเหล้าและผลไม้ หรืออื่นๆ ที่เราใส่เข้าไป และเมื่อเราเชี่ยวชาญในการเขย่าแล้ว เราจะสามารถพลิกแพลงสูตรต่างๆ ได้อย่างน่าอัศจรรย์ ท่าจบของผมก็เหมือนกัน

คือต้องเริ่มมาจากส่วนผสมเบาก่อน อย่างท่า ‘มิชชันนารี’ ซึ่งคุณคงรู้จักกันดีอยู่แล้ว แต่ส่วนผสมหนักที่ใส่เข้าไปเพียงนิดเดียวก็สร้างท่าจบให้มีรสชาติขึ้นมาได้ เพียงแค่ฝ่ายหญิงชันขึ้นกลางอากาศ โดยมีแขนของฝ่ายชายสอดรองที่ข้อพับไว้ จะทำให้ช่วงล่างของทั้งคู่มีพื้นที่ในการใกล้ชิดกันมากขึ้นโดยไม่เกะกะ และเรายังสามารถสบตาคนรักของคุณได้อีกด้วยนะ ซึ่งท่านี้เขาเรียกกันว่า Sweet Silk ครับ

วรุฒ V3
กราฟิกดีไซน์รูปงาม ขวัญใจสาวรัชดาฯ
ผมเรียนดีไซน์มา จึงรู้ว่าความโลดโผนในบางท่าของการมีเซ็กซ์นั้น นอกจากจะมีประโยชน์ใช้สอยน้อยแล้วยังเปลืองสเปซอีกด้วย ท่าจบของผมจึงเลือกท่าที่ได้รับการออกแบบมาแล้วว่าสามารถใช้ประโยชน์จากอวัยวะในร่างกายให้มากที่สุด

นั่นก็คือท่า Kama’s Wheel หรือ กงเกวียนแห่งกามที่เราคุ้นเคยกันดี ผู้หญิงหันหน้านั่งซ้อนอยู่บนตัวเราที่ก็กำลังนั่งอยู่ ประสิทธิภาพของมันอยู่ตรงที่ หากเราต้องรับมือกับสาวที่ถึงจุดหมายช้า เราก็สามารถวางตำแหน่งนิ้วดีๆ เข้าตรงช่องนั้นเพื่อให้เธอโหมโรงไปก่อน (ในท่าเดียวกัน) แล้วค่อยถึงเวลาเอาสิ่งที่ใหญ่กว่านิ้วใส่เข้าไปแทนเมื่อเธอร้อนได้ที่ ทริคนี้ทำให้คุณไม่เหนื่อยมากแถมสนุกสุดๆ อีกด้วยครับ

13,07, 2017, 10:54:06
*

« ตอบ #86 เมื่อ: 13,07, 2017, 10:54:06 »

ธุจ้า *เที่ยงวันพฤหัสบดี ก็อยากดูแลสุขภาพพวกเรา กองทัพต้องเดินด้วยท้อง* ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่านครับ*

ธรรมะยามเช้า
การปล่อยการวางอารมณ์
ความยินดียินร้ายนี่
ถ้าปล่อยมันได้
ก็ไม่มีภัยไม่มีเวร
ไม่มีบาปไม่มีกรรมนะ
หลวงปู่ขาว อนาลโย  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
13,07, 2017, 10:56:21
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 13,07, 2017, 10:56:21 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันพฤหัสบดี ที่ 13 กรกฎาคม 2560
การงาน เจ้าชะตาจะโชคดี เพราะจะได้พบเจอบริวารที่ดีที่พึ่งพากันได้ ช่วงนี้การแก้ปัญหาก็ควรเป็นไปอย่างเป็นขั้นเป็นตอน
การเงิน ช่วงนี้ถึงหาเข้ามาได้ แต่เจ้าชะตาก็ไม่ค่อยกล้าที่จะใช้จ่าย เพราะยังมีเรื่องที่จำเป็นมาก ๆ เป็นภาระที่หลีกเลี่ยงไม่ได้
ความรัก หากจะพบเจอใครในช่วงนี้ที่จะมีเข้ามา จะมีอายุที่ต่างกัน เขาเป็นคนใจร้อน หรือเพื่อนจะแนะนำใครบางคนให้รูจักกัน แต่เจ้าชะตาก็ยังไม่ถูกใจ
เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ บูชาสักการะพระประธานด้วยดอกไม้ ธูป เทียน จะทำให้ได้รับพรที่ดี ส่งผลต่อความเป็นผลบุญกุศลที่ดีขึ้นด้วย
อัญมณีมงคล ไข่มุก
สีมงคล ขาว
เลขนำโชค 3,4,6,8
13,07, 2017, 11:02:45
*

« ตอบ #88 เมื่อ: 13,07, 2017, 11:02:45 »

คุณหมอที่รัก : เรื่องเล่าจากทางบ้าน อ่านสนุกทุกบรรทัด
Date: 2013-12-02 18:48:21
แค่เซ็กซ์ธรรมดายังน้อยเกินไปสำหรับสาวคนนี้ เธออยากแบ่งปันประสบการณ์สุดสยิวกับเรา...และคุณด้วย แล้วแบบนี้คุณจะอยากฟังเธอล่ารึเปล่าล่ะ

ช่วงเวลา 2 วันของการท่องเรือสำราญเมื่อซัมเมอร์ปีที่แล้ว เพื่อนฉันบอกว่ารู้สึกไม่สบาย ฉันเลยไปหาหมอประจำเรือเพื่อนัดให้กับเพื่อน ฉันต้องตกตะลึงเมื่อพบว่าหมอคนนั้นหล่อมาก!
แต่ขณะที่ฉันอธิบายอาการของเพื่อน ฉันก็รู้สึกเขินอายเวลาที่เราจ้องตากัน ฉันสลัดความตื่นเต้นทิ้งและเริ่มอ่อยเหยื่อจนกระทั่งเขาเริ่มเอามือมาลูบขาฉัน ฉันรู้ในทันทีว่าจะเกิดอะไรต่อไป เขาเลิกกระโปรงฉันขึ้นและบดคลึงเม็ดมณีอย่างนุ่มนวล มันซาบซ่านมาก ฉันยินยอมแต่โดยดีเมื่อเขาจับฉันโก้งโค้งบนเตียงตรวจคนไข้ แหวกกางเกงในฉันไปด้านข้าง และใช้ไฟฉายประจำตัวสำรวจถ้ำทองที่ฉ่ำเยิ้ม
หลังจาก 1-2 นาที ฉันก็ถึงสวรรค์โดยที่ขายังเปิดอ้าเพื่อให้เขาใส่ได้เต็มที่ โชคร้ายที่ฉันหมดแรง ฉันพลัดตกจากเตียงและหัวกระแทกกับขอบโต๊ะจนหน้าผากแตก!
โชคยังดีหน่อยที่อยู่ใกล้มือหมอ
--------------------
VICKY, E-MAIL
13,07, 2017, 11:06:18
*

« ตอบ #89 เมื่อ: 13,07, 2017, 11:06:18 »

SIDE-RIDER : ลีลาหันข้างสร้างความซี้ด!
Date: 2015-12-22 14:59:57
ใครกันจะคิดว่าท่านั่งซ้อนมอเตอร์ไซค์ธรรมดาๆ จะกลายร่างมาเป็นลีลาสนุกสุดซี้ด ช่วยเพิ่มสีสัน ยกระดับความมันจนกระทั่งถึงขีดสุด !

Illustration : จงรัก
หนุ่มๆ เคยเห็นท่าผู้หญิงซ้อนมอเตอร์ไซค์มั้ย?... แบบนั้นเลย! ท่านี้คุณแค่นอนลงเฉยๆ และตั้งลำทะเมนชัยขึ้นมา ทำตัวเป็นมอเตอร์ไซค์ที่พร้อมให้เธอควบท้าย จากนั้นสาวเจ้าก็นั่งหันข้าง คร่อมแล้วก็จัดการโยก ถ้าชำนาญแล้วอาจมีการโน้มหน้าเอียงหลังด้วยก็ได้ เพื่อไต่ระดับความมันให้ทะยานถึงขีดสุด!
ระดับความยาก : 2
ระดับความรุนแรง (ริกเตอร์) : 3.5
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 10   ขึ้นบน
  พิมพ์