GUN IN THAILAND
19,08, 2018, 12:31:47 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Google
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 20   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร***  (อ่าน 1362 ครั้ง)
26,04, 2018, 09:06:23
lungmilg (ลุงเม้ง)
Gun In Thai Mania
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 26,04, 2018, 09:06:23 »

ธุจ้า เช้าวันพฤหัสบดี 26 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ธรรมะยามเช้า”

บาปบุญคุณโทษมีจริง
ถ้าเราทำให้มันดีให้มันถูกต้อง
เราก็จะไปตามทางที่ดี
จะเดินช้าหรือเร็วถ้าเรายังเดินอยู่
สักวันมันต้องถึงแน่  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า

หลวงปู่สวาท ปัญญาธโร
วัดโป่งจันทร์ อ.เขาคิชฌกูฏ จ.จันทบุรี
26,04, 2018, 09:07:54
*

« ตอบ #46 เมื่อ: 26,04, 2018, 09:07:54 »

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
ดูดวงรายวัน ประจำวันพฤหัสบดี ที่ 26 เมษายน 2561

การงาน เร่งรีบในเรื่องของการทำงาน การปฏิบัติตามระบบระเบียบต่าง ๆ ที่ถูกพัฒนาขึ้นด้วยตนเอง แนวทางการทำธุรกิจมีการริเริ่ม ดำเนินขั้นตอนไปตามที่วางแผนเอาไว้

การเงิน ช่วงนี้ใช้เยอะมาก แต่ก็หาเข้ามาได้เยอะเช่นกัน หาเข้ามาด้วยความสามารถของตนเอง หรือผู้ใหญ่จะช่วยเหลือก็เป็นไปได้

ความรัก ระวังความใจร้อนที่จะส่งผลทำให้เกิดการกระทบกระทั่งกัน ในเรื่องของความรู้สึกทางด้าน ความรัก ควรใช้เหตุผล และความใจเย็นเข้าหากันจะดีที่สุด

เคล็ดลับเสริมดวง กราบไหว้บูชาพระพิฆเนศ จะทำให้ประสบความสำเร็จ พบความสุข พบความโชคดี

เด็กที่เกิดในวันนี้ เป็นคนจริงจัง ชอบศึกษาหาความรู้ใหม่ๆ เพิ่มเติมเสมอ ประสบความสำเร็จได้ดี

อัญมณีมงคล ไพลิน

สีมงคล ฟ้า

เลขนำโชค 1, 2, 4, 5, 6, 9

ฤกษ์ดีประจำสัปดาห์มีผลตั้งแต่วันที่ 22-27 เมษายน 2561

ฤกษ์ดีในการทำบุญขึ้นบ้านใหม่เหมาะในช่วงเวลา 8:11 - 14:15

ฤกษ์ดีในการซื้อรถยนต์คันใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:15 - 15:00

ฤกษ์ดีในการติดต่อเจรจางานต่างๆ เหมาะในช่วงเวลา 10:23 - 13:01

ฤกษ์ดีในการเปิดร้านเริ่มธุรกิจใหม่เหมาะในช่วงเวลา 8:59 - 11:59

ฤกษ์ดีในการเดินทางทำบุญเหมาะในช่วงเวลา 6:45 - 11:09
27,04, 2018, 09:11:26
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 27,04, 2018, 09:11:26 »

ธุจ้า เช้าวันศุกร์ 27 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

ธรรมะยามเช้า"

คนโลภมาก หวังทุกอย่าง ที่เข้ามาในชีวิต
คนคิดมาก คิดทุกเรื่อง ที่ผ่านเข้ามา...ในชีวิต
คนมักมาก ตักตวงทุกอย่าง...ที่เข้ามาในชีวิต
ทั้งหลายนี้ คืดมุมมืด..ในใจคน!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
27,04, 2018, 09:12:59
*

« ตอบ #48 เมื่อ: 27,04, 2018, 09:12:59 »

ดูดวงรายวัน ศุกร์ ดวงวันนี้ 27 เมษายน 2561
วันนี้ไม่มีอะไรหนักไปกว่า การแบกความคิดที่ยังไม่เกิดขึ้น วางลงบ้างแล้วความสุขจะมาเยือน การงาน การทำงานลำบากใจ มีความไม่สบายใจอันเกิดจากเพื่อนร่วมงาน คนดีต่อกันกลายเป็นศัตรูกัน อยู่ในภาวะเสี่ยง ความรัก ความรักมักมากับความสุข และความทุกข์ แม้คนรักจะเดี๋ยวดีเดี๋ยวร้อยจนคุณปรับไม่ทันอารมณ์ ก็อย่าเพิ่งเบื่อเขาเพราะบางทีก็เกิดจากการกระทำของคุณเอง ควรปรับปรุงตัวเองให้ดีกว่านี้ การเงิน การเงินเริ่มตั้งสติตั้งตัวเกี่ยวกับการบริหารการเงินได้ รายรับมีเข้ามามากกว่าเดิม สามารถจัดหาทรัพย์สินเพิ่มเติมได้ หนี้สินจะลดลงตามลำดับ
27,04, 2018, 09:46:57
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 27,04, 2018, 09:46:57 »

The Prone Tiger
ระดับความยาก: ง่าย ไม่ต้องกังวล คุณจะชอบท่านี้แน่ ๆ
แคลอรีที่เผาผลาญได้: 37 แคลอรีในเวลา 15 นาที
วิธีปฏิบัติ: ให้คุณผู้ชายนั่งบนเตียงยืดขาไปข้างหน้า คุณผู้หญิงคร่อมหว่างขาคุณผู้ชายโดยนอนคว่ำราบไปกับเตียง
แล้วยืดขาออกไปด้านหลังคุณผู้ชายและให้หัวอยู่ทางเท้าของคุณผู้ชาย คุณผู้หญิงหลาย ๆ คนชอบท่านี้เพราะสามารถ
ให้คุณผู้ชายช่วยนวดหลังได้ด้วยระหว่างกิจกรรมเข้าจังหวะ
28,04, 2018, 06:15:04
*

« ตอบ #50 เมื่อ: 28,04, 2018, 06:15:04 »

ธุจ้า เช้าวันหยุด 28 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันเสาร์ พักผ่อนกันแบบสบายๆ ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

!ภาระที่ดูเหมือนหนัก-เหนื่อย
หากคำนึงถึงคุณค่าที่ได้ทำ
กำลังใจย่อมเต็มเปี่ยม
แม้กายล้า ยังสู้ไม่ถอย!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
28,04, 2018, 06:16:37
*

« ตอบ #51 เมื่อ: 28,04, 2018, 06:16:37 »

ดูดวงรายวัน เสาร์ ดวงวันนี้ 28 เมษายน 2561
วันนี้ระวังเรื่องการซุบซิบนินทาจะทำให้คุณหงุดหงิดใจ และมีอารมณ์ไม่ค่อยคงที่ ต้องพยายามควบคุมก่อนจะส่งผลเสียเรื่องมิตรภาพกับคนรอบตัว การงาน เรื่องงานวันนี้คุณต้องแน่วแน่ เอาจริงเอาจัง เพราะเป็นช่วงของการแข่งขัน หากมีบางคนขวางหูขวางตาคุณไปบ้าง พยายามทำเป็นมองไม่เห็น งานจะได้ไหลลื่น ความรัก ความรักอบอุ่น คนรักเป็นทั้งที่ปรึกษาและกำลังใจ อยากได้อะไรให้รีบขอเพราะคนรักจะจัดให้คุณหมดทุกอย่าง การเงิน การเงินไม่ควรปล่อยอยู่นิ่งนาน ลองเอาเงินเก็บบางส่วนมาลงทุน หรือซื้อหาของที่ชอบ เพราะยังไม่มีเกณฑ์ขัดสนในวันนี้
28,04, 2018, 09:55:42
*

« ตอบ #52 เมื่อ: 28,04, 2018, 09:55:42 »

รอไม่ไหว : เรื่องเล่าจากทางบ้าน อ่านกันเพลินเชียวละ
Date: 2013-12-02 18:46:48
อีเมลลับฉบับหนึ่งส่งมาจากทางบ้านถึงเราชาวคอปืนได้อ่านกัน ซึ่งเป็นประสบการณ์จากการห่างไกลกันของหนุ่มสาวคู่นี้ ไปอ่านกันเลย

แฟนฉันต้องเดินทางไกลไปรับใช้ชาติถึงอิรัก ดังนั้น เมื่อเขาบอกว่าเขากำลังจะได้กลับบ้านเพื่อพักผ่อนและฟื้นฟูสภาพร่างกายและจิตใจ ฉันก็รู้เลยว่าเขากำลังคิดอะไรอยู่ ฉันไปรับเขาที่สนามบิน และทันที่เขาเห็นฉันนุ่งกระ
โปรงมินิสเกิร์ตลายสกอต เลือดหนุ่มในกายเขาก็พลุ่งพล่านอย่างสุดๆ แน่นอนอยู่แล้วพอเราอยู่ในรถด้วยกันสองต่อสอง มือของเขาก็ล้วงลงต่ำเข้าไปถูไถปุ่มสวรรค์ของฉันอย่างเมามัน จนกระทั่งกางเกงในของฉันเปียกชุ่มไปหมด เราขับรถหลบเข้าไปจอดในที่จอดรถ และแค่ไม่กี่วินาทีต่อมา ฉันก็พุ่งพรวดพราดไปอยู่บนเบาะหลังในสภาพที่ถลกกระโปรงถลกกางเกงในขึ้นคร่อมเขา พร้อมกับควบขี่จรวดใบ้ของเขาอย่างดุเดือด หลังจากนั้นเพียงไม่กี่นาทีต่อมา ฉันก็รู้สึกได้เลยถึงคลื่นสึนามิที่ซัดกระหน่ำปั่นป่วนอยู่ภายในร่องหลืบพิศวาสของตัวเอง ตอนนั้นฉันคิดเลยว่านี่เป็นจุดสุดยอดครั้งยิ่งใหญ่ของตัวเองเลยทีเดียว พอเราแต่งตัวเข้าที่เข้าทาง และเตรียมตัวจะออกรถ ฉันถึงได้เห็นว่ามีผู้ชายคนหนึ่งกำลังยืนดูอยู่ที่หน้าต่างบนตึกฝั่งตรงข้าม แถมยังปรบมือหัวเราะชอบใจอีกต่างหาก ขณะที่รถแล่นออกมา ฉันก็เลยยิ้มให้เขาแล้วจึงเลียริมฝีปาก พร้อมกับกดแตรเสียงดังลั่นด้วยความสะใจ
-----------------------
เอ็นดี, พลีมัธ   
29,04, 2018, 09:32:18
*

« ตอบ #53 เมื่อ: 29,04, 2018, 09:32:18 »

ธุจ้า *เช้าวันอาทิตย์ 29 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน ประกอบภารกิจกันแบบสบายๆ ครอบครัวมีความสุขครับ* ธุจ้า

ธรรมะสอนใจ”

ตราบใดที่เราท่านทั้งหลาย ยังไม่ถึงฝั่งพระนิพพาน ก็ต้องเก็บเล็กผสมน้อย โดยทำทุกทางเพื่อความไม่ประมาท ทำทั้งทาน ศีล และภาวนา สุดแต่โอกาสจะอำนวยให้
สมเด็จพระญาณสังวร สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
29,04, 2018, 09:33:54
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 29,04, 2018, 09:33:54 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันอาทิตย์ ที่ 29 เมษายน 2561

การงาน การเจรจากับหุ้นส่วนสามารถตกลงกันได้ด้วยดี ธุรกิจมีความก้าวหน้าดีขึ้นอย่างเป็นโชคดี

การเงิน หาเข้ามาได้อย่างต่อเนื่อง และก็ต้องจ่ายออกไปอย่างต่อเนื่อง แต่ก็จะหาเข้ามาได้เพิ่มขึ้นตลอด เป็นการหมุนเงินให้ผ่านพ้นไปได้เป็นอย่างดี

ความรัก ยังไม่ลงตัวด้านความสัมพันธ์ด้านความรัก เพราะยังไม่มีเวลา หรือมีการสื่อสารกันยังไม่มากพอ

เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ สวมแหวนที่ประดับด้วยอัญมณีนำโชค จะก่อให้เกิดความเจริญรุ่งเรือง ความสุข และความโชคดี

เด็กที่เกิดในวันนี้ เป็นคนจริงจัง ชอบศึกษาหาความรู้ใหม่ๆ เพิ่มเติมเสมอ ประสบความสำเร็จได้ดี

อัญมณีมงคล เพทาย

สีมงคล ชมพู

เลขนำโชค 6, 7, 8

ฤกษ์ดีประจำสัปดาห์มีผลตั้งแต่วันที่ 28-30 เมษายน 2561

ฤกษ์ดีในการทำบุญขึ้นบ้านใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:15 - 12:11

ฤกษ์ดีในการซื้อรถยนต์คันใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:45 - 12:45

ฤกษ์ดีในการติดต่อเจรจางานต่างๆ เหมาะในช่วงเวลา 9:23 - 14:22

ฤกษ์ดีในการเปิดร้านเริ่มธุรกิจใหม่เหมาะในช่วงเวลา 8:59 - 12:51

ฤกษ์ดีในการเดินทางทำบุญเหมาะในช่วงเวลา 5:49 - 11:09
29,04, 2018, 13:03:07
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 29,04, 2018, 13:03:07 »

เสม็ดเสร็จทุกราย : ประสบการณ์จากทางบ้าน
Date: 2014-11-27 13:20:40
หลายคนคงเคยไปเกาะเสม็ด ประสบการณ์ตื่นเต้นก็แตกต่างกันไป เหมือนหนุ่มรายนี้ที่เขาก็พร้อมจะเล่าให้เราฟัง...

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นไม่ถึง 2 เดือนที่ผ่านมานี้เอง ผมชวนเพื่อนที่เรียนด้วยกัน แต่ค่อนข้างสนิทกันมาก แต่ละคนก็มีอายุที่แตกต่างกัน ผมถือเป็นผู้ชายที่อายุน้อยสุด พวกนี้เป็นเพื่อนที่เรียน ป.โท ด้วยกัน ซึ่งถ้าผมไม่เรียนก็คงไม่เจอเธอที่แสนจะน่ารัก ซึ่งตอนนั้นเธอก็ทำงาน แต่ก็สมัครเข้ามาเรียน จีบกันไม่ถึงเดือน รู้จักกันไม่ถึงปี ก็แต่งงานกัน เนื่องจากคู่แข่งเยอะมาก เลยกลัวที่เธอจะตีจาก หนึ่งในคู่แข่งผมก็เพื่อนที่ผมกล่าวถึงนั่นแหละครับ พวกนี้เคยเห็นแฟนของผมใส่ชุดวับๆ แวมๆ จนชินแล้ว อีกอย่างไปเที่ยวด้วยกันพวกนี้ก็เห็นแฟนผมใส่ทูพีช แต่คราวนี้มันไม่เป็นอย่างที่คิด พวกเรานัดกันไปเที่ยวทะเล กะว่าหาที่นั่งกินเหล้าเมาเบียร์กันเต็มที่ เลยตัดสินใจเลือกช่วงวันเวลาที่คนทั่วไปต่างทำงานกัน จะได้มีคนไปเที่ยวทะเลน้อยลง และพวกเราก็คงลางานเพื่อไปเที่ยวสนุกสนานกันอย่างเต็มที่ โดยผมเลือกที่จะไปเกาะเสม็ด ถ้าจำไม่ผิดคงเป็นหาดทรายแก้ว จำได้ว่ามันเงียบมาก แทบไม่มีคน พอไปถึงที่หมายก็เกือบบ่ายสาม และเธอเปลี่ยนชุดลงเล่นน้ำในทันที
พวกผมก็นั่งก๊งกันตั้งแต่ไปถึง บางทีก็ลงไปแช่น้ำเล่นกับแฟนผมบ้าง เมื่อเธอขึ้นฝั่ง ผมก็เล่าเรื่องแหย่เธออยู่ตลอดให้ได้เฮฮากันรอบวง ผมเอามือไปกระดกกระโปรงทูพีชของเธอขึ้น วับๆ แวมๆ ให้เพื่อนๆ เห็น จนเธอรำคาญผม ตวาดใส่"ชอบให้พี่ๆ เขาดูกันรึไง ไม่จับแก้ผ้าไปเลยล่ะ" แล้วก็ค้อน ไอ้เพื่อนผมมันก็สนับสนุนทันที "ดีๆ พวกพี่ชอบ" แล้วก็ฮาขำกลิ้งกันเป็นแถว ผมรู้ว่าเธอไม่ถนัดเรื่องเหล้า พวกเพื่อนผมมันก็ช่วยเสริมกัน  ตอนนั้นเกือบ ตี 2 เหล้าเหลือน้อยแล้ว เลยต้องหาเกมมาเล่น ผมเองเป็นคนคิด เลยต้องเริ่มต้นก่อน ผมยืนขึ้นถอดกางเกงขาสั้นออก ตามด้วยกางเกงใน แฟนผมก็ทำเป็นฟอร์มเอามือปิดตา ผมวิ่งลงไปแช่น้ำทะเลสักพักแล้วก็วิ่งกลับขึ้นมาใหม่ แต่ไม่ใส่คืนหรอกนะ เพราะผมตั้งใจอยากโชว์เปลือยให้แฟนเห็นเท่านั้นแหละ เธอเองก็บอกให้รีบใส่ อ้างว่าน่าเกลียด ไม่อายคนอื่นเขาบ้างหรือไง เพื่อนๆ ก็พากันหัวเราะร่า
แต่คนถัดมาก็คือ แฟนผม ทุกคนตบมือกันเกรียว แต่กว่าเธอจะทำได้ก็ตื๊อกันอยู่นาน เธอเลยต่อรองว่างั้นขอถอดเหลือแค่ชั้นใน แต่ชั้นในของเธอท่อนล่างก็จีสตริงแล้ว ก่อนที่จะถอดออกเธอบอกให้ผมปิดไฟ และทุกคนหันหลัง ลีลาอยู่นาน ผมเลยรำคาญลุกขึ้นจับเธอถอดออกเหลือแค่จีสตริงตัวเดียว แฟนผมเลยโกรธใหญ่ เธอวิ่งลงไปในทะเล ผมเลยถือโอกาสเดินตามเธอไป เธอต่อว่าผมสารพัด ว่าทำไมถึงทำแบบนี้ ผมปลอบใจเธอสักพักใหญ่ แล้วก็บอกในสิ่งที่ต้องการ ผมจับเธอยืนขึ้น กอดก่อนจะจูบแลกลิ้นกันตรงนั้น มือผมคลำไปยังจีสตริงของเธอที่ยังเหลืออยู่ ผมปลดมันออกจนกระทั่งหมดเปลือก เผลอแป๊บเดียวเราก็เลือกที่จะมีอะไรกันในน้ำในยามค่ำคืน...

ต้น, อีเมล

29,04, 2018, 13:10:32
*

« ตอบ #56 เมื่อ: 29,04, 2018, 13:10:32 »

SOUTHERN EXPOSURE : เปิดประตูสู่ความสยิว!
Date: 2016-01-18 18:33:39
ถ้ามัวแต่ปิดประตู ไม่ต้อนรับความแปลกใหม่ใดๆ ทั้งสิ้น ชีวิตก็คงจะเฉาเอาการ ลงเปิดประตูสู่ความสำราญแปลกใหม่สักครั้ง จะทำให้คุณทั้งคู่ลืมมันไม่ลงเลยก็ได้ !

Illustration : จงรัก
คุณจะกลายเป็นเด็กน้อยที่ว่าง่ายในทันที หาหมอนมาหนุนสักใบแล้วยกขาทั้งสองขึ้นโน้มจนเข่าเกือบชิดอก มันจะเผยพวงเงาะและไส้กรอกแท่งงามให้ฝ่ายหญิงได้ลิ้มรสความหวานหอม เพียงเธอนั่งคุกเข่าและก้มหน้าลงเท่านั้น
ระดับความยาก : 3
ระดับความรุนแรง (ริกเตอร์) : 4
30,04, 2018, 09:28:45
*

« ตอบ #57 เมื่อ: 30,04, 2018, 09:28:45 »

ธุจ้า เช้าวันจันทร์ กับบรรยากาศครึ้มฟ้าครึ้มฝน 30 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ  ธุจ้า

!“ทนายที่ดี…คือทนายที่ยึดถือความถูกต้องเป็นหลัก
แต่ทนายที่เก่ง… คือทนายที่สามารถทำให้ดำกลายเป็นขาวได้!   ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
30,04, 2018, 09:31:04
*

« ตอบ #58 เมื่อ: 30,04, 2018, 09:31:04 »

ดูดวงรายวัน จันทร์ ดวงวันนี้ 30 เมษายน 2561
วันนี้สุขภาพคุณต้องระวังเรื่องเกี่ยวกับความเครียด หรือไมเกรน ดังนั้นคุณควรหาเวลาไปพักผ่อน จะช่วยให้กลับมากระชุ่มกระชวยได้มากทีเดียว การงาน วันนี้การงานที่ต้องเดินทางหรือไม่ได้อยู่กับที่จะมีโอกาสมากที่จะประสบความสำเร็จ คนทำงานอยู่กับที่ก็ต้องหาวิธีผ่อนคลายที่เหมาะสม จะพอบรรเทาอาการเบื่อลงได้บ้าง ความรัก วันนี้ความรักดีขึ้น ที่เคยทะเลาะผิดใจจะปรับความเข้าใจกันได้ คนโสดมีโอกาสเจอรักครั้งใหม่จากการเดินทางไกลๆ การเงิน การเงินวันนี้ดีขึ้น มีรายได้เข้ามาต่อเนื่องรวมถึงงานพิเศษที่เพิ่มขึ้นด้วย การเจรจาซื้อขายจะนำผลตอบแทนที่ดีมาให้
30,04, 2018, 14:29:16
*

« ตอบ #59 เมื่อ: 30,04, 2018, 14:29:16 »

แอบอยู่ใต้เตียง : ประสบการณ์ลับจากคนทางบ้าน
Date: 2015-11-06 13:30:23
เพื่อนรักก็อาสามาส่งเธอที่ห้อง จู่ๆ แฟนเจ้ากรรมดันก็มาเคาะประตูเรียก เพื่อนตัวดีจึงขอแอบหลบอยู่ใต้เตียง จนไม่คิดว่าจะมีเรื่องดีๆ เกิดขึ้น...

คืนวันนั้นเธอสารภาพกับผมว่า หลังจากที่เธอออกไปปาร์ตี้กันในวันหยุดสุดสัปดาห์ แล้วเพื่อนคนหนึ่งก็อาสามาส่งเธอที่ห้อง เพื่อนที่ว่านี้เป็นเพื่อนชายรักชายที่ผมเองก็รู้จัก ขณะที่เขาและเธออยู่ในห้องด้วยกัน ผมก็ดันมาเคาะประตูเรียกเธอทันที เมื่อเปิดเข้าไปก็พบกับเธออยู่เพียงคนเดียวเหมือนเช่นทุกวัน

ผมมาหาเธอเต็มแรงรัก แต่ทว่าเธอมีอาการบ่ายเบี่ยงให้เห็น ทั้งๆ ปกติเธอก็ไม่เคยเป็นแบบนี้ ตอนแรกก็เข้าใจว่า เธอคงอยู่ในช่วงมีประจำเดือน แต่พอพูดคุยกันไปกันมาเธอก็ยอมความในที่สุด ชุดที่เธอใส่เป็นเดรส จึงทำการรูดซิปจากต้นคอลงล่างมายังเกือบๆ ถึงบั้นท้าย ยอมรับว่าคืนนั้นกลิ่นกายของเธอหอมเป็นพิเศษ อาจเพราะไปเที่ยวกลับมา เนื้อตัวของก็ยังไม่ได้อาบน้ำ แต่นั่นก็ไม่ใช่ปัญหา ผมกลับมองว่ามันเป็นเรื่องดีที่จะกระตุ้นประสาทสัมผัสทั้งห้าของผมให้ตื่นตัว ผมขย้ำสองเต้าอย่างคุ้นเคย เป็นสัมผัสที่รับรู้อยู่เต็มๆ สองมือ และแล้วเสื้อผ้าของผมก็ถูกปลดออกตามเธอถัดจากนั้น และแล้วร่างกายของเราเปลือยเปล่าด้วยกันทั้งคู่
เสียงเตียงดังเป็นจังหวะไปตามแรงรักที่โหมกระหน่ำ ผมไม่รู้ว่ายังมีคนอื่นที่ไม่ใช่แค่เราทั้งสองนอนแอบอยู่ใต้เตียงมาก่อน ผมไม่ได้เอะใจเลยแม้แต่น้อย บรรเลงเพลงรักไปตามปกติ หลังจากเสร็จกิจกันแล้ว เธอลงมาส่งผมด้านล่าง ผมเห็นรถคันหนึ่งเปิดไฟกะพริบ และผมก็จำได้ว่าเป็นรถของใคร เพราะผมจำทะเบียนได้ ผมถามว่านี่เป็นรถของเอก(ชื่อเพื่อน)นี่หน่า... แล้วตัวมันเองไปไหน ผมสงสัย เธอเฉลยให้ฟังว่า ก็อยู่ในห้องตอนที่เรามีอะไรกันนั่นแหละ แต่แอบอยู่ใต้เตียง ผมทำท่าไม่เชื่อ แต่เมื่อเธอเรียกชื่อเอกจากทางระเบียงชั้นสาม เขาก็ยืนโบกมือทักทายผมอยู่ในความมืด!

Max , e-mail
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 20   ขึ้นบน
  พิมพ์