GUN IN THAILAND
19,08, 2018, 12:29:21 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Google
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 20   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร***  (อ่าน 1360 ครั้ง)
16,04, 2018, 07:23:26
lungmilg (ลุงเม้ง)
Gun In Thai Mania
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 16,04, 2018, 07:23:26 »

ธุจ้า เช้าวันหยุด 16 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันจันทร์ สนุกกับภารกิจ ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า
*วันนี้หวยออก ขอญาตขอให้พวกเรา มีโชค มีลาภ ถูกหวยรางวัลที่ 1 และรางวัลใหญ่ๆกันทุกๆท่าน วันนี้พวกเราต้องรวย รวย รวย*

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

!ตอนกระเป๋าแห้งกลัวคนอื่นรู้ว่าตัวเองไม่มีเงิน
ตอนกระเป๋าตุงกลัวคนอื่นรู้ว่าตัวเองมีเงิน!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
16,04, 2018, 07:25:01
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 16,04, 2018, 07:25:01 »

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
ดูดวงรายวัน จันทร์ ดวงวันนี้ 16 เมษายน 2561
วันนี้มีเรื่องให้ตื่นเต้น มีสิ่งที่ไม่คาดคิด ต้องขยับไปตามแรงลมที่ผ่านมาผ่านไป การงาน การงานจะมีการเดินทางแบบไม่ตั้งตัว ไปแล้วจะเกิดความสำเร็จ หรือมีการเปลี่ยนแปลงแบบทันทีในทางที่ดีมาก ความรัก วันนี้คนที่ไม่มีใครจะเจอคนที่ตรงใจแน่นอน แต่อาจจะต้องมีการแข่งขันนิดหน่อยเพื่อให้ได้มา การเงิน วันนี้ต้องประหยัด อย่าตามใจตัวเองมากนัก เดี๋ยวปลายเดือนจะต้องปวดหัวเพราะรายจ่ายจำเป็นจริงๆ จะเข้ามา
16,04, 2018, 12:16:00
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 16,04, 2018, 12:16:00 »

แอบอยู่ใต้เตียง : ประสบการณ์ลับจากคนทางบ้าน
Date: 2015-11-06 13:30:23
เพื่อนรักก็อาสามาส่งเธอที่ห้อง จู่ๆ แฟนเจ้ากรรมดันก็มาเคาะประตูเรียก เพื่อนตัวดีจึงขอแอบหลบอยู่ใต้เตียง จนไม่คิดว่าจะมีเรื่องดีๆ เกิดขึ้น...

คืนวันนั้นเธอสารภาพกับผมว่า หลังจากที่เธอออกไปปาร์ตี้กันในวันหยุดสุดสัปดาห์ แล้วเพื่อนคนหนึ่งก็อาสามาส่งเธอที่ห้อง เพื่อนที่ว่านี้เป็นเพื่อนชายรักชายที่ผมเองก็รู้จัก ขณะที่เขาและเธออยู่ในห้องด้วยกัน ผมก็ดันมาเคาะประตูเรียกเธอทันที เมื่อเปิดเข้าไปก็พบกับเธออยู่เพียงคนเดียวเหมือนเช่นทุกวัน

ผมมาหาเธอเต็มแรงรัก แต่ทว่าเธอมีอาการบ่ายเบี่ยงให้เห็น ทั้งๆ ปกติเธอก็ไม่เคยเป็นแบบนี้ ตอนแรกก็เข้าใจว่า เธอคงอยู่ในช่วงมีประจำเดือน แต่พอพูดคุยกันไปกันมาเธอก็ยอมความในที่สุด ชุดที่เธอใส่เป็นเดรส จึงทำการรูดซิปจากต้นคอลงล่างมายังเกือบๆ ถึงบั้นท้าย ยอมรับว่าคืนนั้นกลิ่นกายของเธอหอมเป็นพิเศษ อาจเพราะไปเที่ยวกลับมา เนื้อตัวของก็ยังไม่ได้อาบน้ำ แต่นั่นก็ไม่ใช่ปัญหา ผมกลับมองว่ามันเป็นเรื่องดีที่จะกระตุ้นประสาทสัมผัสทั้งห้าของผมให้ตื่นตัว ผมขย้ำสองเต้าอย่างคุ้นเคย เป็นสัมผัสที่รับรู้อยู่เต็มๆ สองมือ และแล้วเสื้อผ้าของผมก็ถูกปลดออกตามเธอถัดจากนั้น และแล้วร่างกายของเราเปลือยเปล่าด้วยกันทั้งคู่
เสียงเตียงดังเป็นจังหวะไปตามแรงรักที่โหมกระหน่ำ ผมไม่รู้ว่ายังมีคนอื่นที่ไม่ใช่แค่เราทั้งสองนอนแอบอยู่ใต้เตียงมาก่อน ผมไม่ได้เอะใจเลยแม้แต่น้อย บรรเลงเพลงรักไปตามปกติ หลังจากเสร็จกิจกันแล้ว เธอลงมาส่งผมด้านล่าง ผมเห็นรถคันหนึ่งเปิดไฟกะพริบ และผมก็จำได้ว่าเป็นรถของใคร เพราะผมจำทะเบียนได้ ผมถามว่านี่เป็นรถของเอก(ชื่อเพื่อน)นี่หน่า... แล้วตัวมันเองไปไหน ผมสงสัย เธอเฉลยให้ฟังว่า ก็อยู่ในห้องตอนที่เรามีอะไรกันนั่นแหละ แต่แอบอยู่ใต้เตียง ผมทำท่าไม่เชื่อ แต่เมื่อเธอเรียกชื่อเอกจากทางระเบียงชั้นสาม เขาก็ยืนโบกมือทักทายผมอยู่ในความมืด!

Max , e-mail
17,04, 2018, 07:00:35
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 17,04, 2018, 07:00:35 »

ธุจ้า เช้าวันอังคาร 17 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

!จงเติบโต จากความผิดพลาด
จงเฉลียวฉลาด จากความผิดหวัง
จงเมตตา กับความรู้สึกที่เกลียดชัง
การเป็น “คนดี” ที่ไม่โด่งดัง
ยังดีกว่า การเป็น “คนดัง” ในทางที่ไม่ดี!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
17,04, 2018, 07:02:01
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 17,04, 2018, 07:02:01 »

ดูดวงรายวัน อังคาร ดวงวันนี้ 17 เมษายน 2561
การเดินทางจะทำให้ได้พบเจอสิ่งดีๆ คุณควรหาเวลาไปเข้าวัดทำบุญบ้างจะเสริมโชคลาภและความสำเร็จให้บังเกิด การงาน คุณต้องกล้าตัดสินใจ ต้องเด็ดขาด ไม่เช่นนั้นจะวุ่นวายและมีปัญหาตามมา อย่าใช้อำนาจในการทำงานแบบผิดๆ ความรัก ความรักวันนี้มีปัญหา ทำให้เกิดความตึงเครียด ลองห่างๆ กันสักพักจะช่วยให้กลับมาเข้าใจกันและกันมากขึ้น การเงิน การเงินมีโอกาสและช่องทางหลากหลายในการที่จะได้เงินก้อนงาม ทั้งการลงทุนและเสี่ยงโชค คุณต้องบริหารให้ดี
18,04, 2018, 06:46:23
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 18,04, 2018, 06:46:23 »

ธุจ้า *เช้าวันพุธ 18 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ* ธุจ้า

!ลูกธนูที่ถูกปล่อยจากหน้าไม้
อันตรายน้อยกว่าหอกที่แทงมาจากข้างหลัง!   ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
18,04, 2018, 06:52:06
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 18,04, 2018, 06:52:06 »

*ดูดวงรายวัน พุธ ดวงวันนี้ 18 เมษายน 2561*
 ระวังเจ็บไข้ได้ป่วย คุณต้องพักผ่อนมากๆ จะทำให้ปัญหาสุขภาพทุเลาเบาบางลง และไม่ควรทะเลาะเบาะแว้งกับใครแล้วชีวิตจะสดใสร่าเริง การงาน วันนี้การงานจะก้าวหน้าไปไกล มีผลประโยชน์จากการงานเพิ่มมากขึ้น งานจะดำเนินไปได้ด้วยดี ความรัก ความรักต้องรู้จักดูแลเอาใจใส่กัน อย่าหาเรื่องทะเลาะกับคนรักในวันนี้เพราะมีเกณฑ์จะยืดเยื้อ สงบนิ่งไว้ดีที่สุด การเงิน การเงินวันนี้มีรายจ่ายเกิดขึ้นต่อเนื่อง คุณต้องจัดสรรรายจ่ายให้ดี ต้องประหยัดอย่างมาก

18,04, 2018, 07:01:31
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 18,04, 2018, 07:01:31 »

คุณหมอที่รัก : เรื่องเล่าจากทางบ้าน อ่านสนุกทุกบรรทัด!!
Date: 2013-12-02 18:48:21
แค่เซ็กซ์ธรรมดายังน้อยเกินไปสำหรับสาวคนนี้ เธออยากแบ่งปันประสบการณ์สุดสยิวกับเรา...และคุณด้วย แล้วแบบนี้คุณจะอยากฟังเธอล่ารึเปล่าล่ะ

ช่วงเวลา 2 วันของการท่องเรือสำราญเมื่อซัมเมอร์ปีที่แล้ว เพื่อนฉันบอกว่ารู้สึกไม่สบาย ฉันเลยไปหาหมอประจำเรือเพื่อนัดให้กับเพื่อน ฉันต้องตกตะลึงเมื่อพบว่าหมอคนนั้นหล่อมาก!
แต่ขณะที่ฉันอธิบายอาการของเพื่อน ฉันก็รู้สึกเขินอายเวลาที่เราจ้องตากัน ฉันสลัดความตื่นเต้นทิ้งและเริ่มอ่อยเหยื่อจนกระทั่งเขาเริ่มเอามือมาลูบขาฉัน ฉันรู้ในทันทีว่าจะเกิดอะไรต่อไป เขาเลิกกระโปรงฉันขึ้นและบดคลึงเม็ดมณีอย่างนุ่มนวล มันซาบซ่านมาก ฉันยินยอมแต่โดยดีเมื่อเขาจับฉันโก้งโค้งบนเตียงตรวจคนไข้ แหวกกางเกงในฉันไปด้านข้าง และใช้ไฟฉายประจำตัวสำรวจถ้ำทองที่ฉ่ำเยิ้ม
หลังจาก 1-2 นาที ฉันก็ถึงสวรรค์โดยที่ขายังเปิดอ้าเพื่อให้เขาใส่ได้เต็มที่ โชคร้ายที่ฉันหมดแรง ฉันพลัดตกจากเตียงและหัวกระแทกกับขอบโต๊ะจนหน้าผากแตก!
โชคยังดีหน่อยที่อยู่ใกล้มือหมอ
--------------------
VICKY, E-MAIL
19,04, 2018, 07:36:44
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 19,04, 2018, 07:36:44 »

ธุจ้า เช้าวันพฤหัสบดี 19 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

ธรรมะยามเช้า”

คนที่ศรัทธาเชื่อกรรม
เขาจะดำเนินชีวิตด้วยความสุจริต
แม้มีโอกาสทำชั่วก็จะไม่ทำ
และจะเป็นผู้ที่มีความเจริญทั้งปัจจุบันและอนาคต

พระอาจารย์สุรศักดิ์ เขมรังสี   ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
19,04, 2018, 07:38:18
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 19,04, 2018, 07:38:18 »

ดูดวงรายวัน พฤหัสบดี ดวงวันนี้ 19 เมษายน 2561
วันนี้สิ่งที่คิดว่าจะทำหรือลงมือทำไปแล้วมีเกณฑ์ว่าจะประสบความสำเร็จ ส่วนเรื่องอุบัติเหตุยังไม่มีอะไรน่าห่วง การงาน วันนี้การงานจะเดินหน้าอย่างรวดเร็ว อาจจะมีงานเร่งด่วนจนคุณทำแทบจะไม่ทัน พยายามจัดสรรเวลาให้ลงตัวมากที่สุด ความรัก เรื่องความรักคุณจะเริ่มใจอ่อนให้คนที่ตามตื๊อมาสักพัก เริ่มมีความไว้วางใจมากขึ้น คนที่มีคู่ก็ดูแลกันดีมากขึ้น การเงิน การเงินวันนี้อยู่ในเกณฑ์พอใช้ มีลาภผลพิเศษเข้ามาบ้าง ซึ่งรายรับส่วนใหญ่มาจากผลตอบแทนทางการงาน
19,04, 2018, 08:44:22
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 19,04, 2018, 08:44:22 »

เรื่องเซ็กส์ที่ผู้หญิงอยากให้ผู้ชายรู้ รู้เอาไว้รับรองว่าเซ็กส์ที่ดี ไม่หนีไปไหนไกลแน่นอน!!

รู้เขารู้เรา ศึกรบศึกรักต่อให้ต้องเล่นร้อยครั้ง เธอก็มีความสุขร้อยครั้งแน่นอน เรื่องเซ็กส์ที่ผู้หญิงอยากให้ผู้ชายรู้ รู้เอาไว้รับรองว่าเซ็กส์ที่ดี ไม่หนีไปไหนไกลแน่นอน

ผู้หญิงกับเรื่องเซ็กส์นั้นอาจจะเป็นข้อที่เธอรู้สึกเขินอายไม่กล้าที่จะพูดออกไปเต็มปากเต็มคำว่าเธอชอบหรือต้องการอะไร เพราะว่าคำว่าผู้หญิงนั้นต้องเป็นเพศที่บอบบางดูมีความเหนียงอาย ไม่เถื่อนและดุดันแบบผู้ชายที่จะออกมาพูดอะไรในใจออกมาได้ แต่นั่นก็ไม่ได้มีความหมายว่าพวกเธอไม่ได้มีความต้องการหรอกนะ ในครั้งนี้เราเลยได่รวบรวม 4 เรื่องเซ็กส์ที่ผู้หญิงอยากให้ผู้ชายรู้ เพราะส่วนใหญ่เรามักทำพลาดจนทำให้เสียอารมณ์ รู้เอาไว้ต่อไปจะได้ไม่พลาด

ละเลยความต้องการของผู้หญิง

นับเป็นข้อแรกเลยที่ผู้หญิงอยากให้ผู้ชายเรารับรู้เอาไว้ เซ็กส์เป็นเรื่องของคนสองคน ไม่ใช่คนเดียว ดังนั้นทั้งคู่ควรได้รับความสุขไปพร้อมๆ กัน ไม่ใช่เอาแต่ใส่ๆๆ เอาแต่ตัวเองสบายและฟินอยู่คนเดียวปล่อยให้ผู้หญิงรู้สึกเท้งเต้งปล่อยอยู่กลางทาง ทางทีดีเราควรเอาใจใส่ ดูท่าทีการแสดงออกของเธอด้วยว่าชอบแบบไหน แบบไหนที่โดนจุด หรือแบบไหนที่ไม่ชอบ

ละเลยความสะอาด

ความสะอาดนี่แหละคือสิ่งที่ทำให้ผู้หญิงรู้สึกผ่อนคลายไปกับเซ็กส์ ถ้าเราละเลยเรื่องนี้ โดยเฉพาะเรื่องกลิ่น ไม่ว่าจะเป็นกลิ่นตัว กลิ่นปาก ตลอดจนถึงกลิ่นของน้องชาย ถ้าไม่สะอาดและส่งกลิ่นมันจะส่งผลเสียและทำให้พวกเธอหมดอารมณ์กันได้ สร้างความทรงจำแย่ๆ เรื่องเซ็กส์ให้เธอไปอีก

อุ่นเครื่องน้อยไปหน่อย

จุดที่ทำให้ผู้หญิงมีอารมณ์คล้อยตามมากที่สุดนั่นก็คือการเล้าโลมครับ เพราะนั่นเป็นช่วงเวลาที่ทำให้เธอรู้ว่าคุณเอาใจใส่ในร่างกายของเธอ ไม่ใช่เอะอะก็ซั่มๆ เพียงอย่างเดียว เพราะผู้หญิงบางคนอาจจะถึงจุดสุดยอดได้ในช่วงเล้าโลมด้วยนะ ถ้าละเลยจุดนี้ ทำไม่เพียงพอ จะเป็นการทำให้พวกเธอไม่มีอารมณ์คล้อยตามในเกมรักได้

เงียบจนเกินไป

การส่งเสียงเพื่อแสดงอารมณ์นั่นเป็นการกระตุ้นที่ดีเป็นอย่างมากสำหรับกิจกรรมบนเตียง เพราะนอกจากเป็นการกระตุ้นให้เรามีความคื่นตัวแล้ว มันยังเป็นฟี้ดแบคบอกความสุขของเราได้อีกด้วยว่าเรากำลังชอบในสิ่งที่ทำ ชอบในร่างกายของฝ่ายหญิงรึเปล่า

Men.MThai เรียบเรียงเนื้อหา
20,04, 2018, 07:18:59
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 20,04, 2018, 07:18:59 »

ธุจ้า เช้าวันศุกร์ 20 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

!“คนรวยที่ไม่รู้จักพอ ก็เป็นคนจนอยู่ตลอดเวลา คนจนที่รู้จักพอก็เป็นคนมั่งมีอยู่ตลอดเวลา”!! ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
20,04, 2018, 07:20:26
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 20,04, 2018, 07:20:26 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันศุกร์ ที่ 20 เมษายน 2561

การงาน มีความเร่งรีบในการทำธุรกิจการงานต่าง ๆ จึงต้องระวังความผิดพลาดจากการรีบร้อนจนเกินไป จึงต้องมีความรอบคอบ

การเงิน มีข่าวดีทางด้านการเงิน หรือผู้ใหญ่จะให้การช่วยเหลือทางด้านการเงินในช่วงนี้ก็เป็นไปได้ มีโอกาสใช้เงินเพื่อการตกแต่ง ซ่อมแซมที่อยู่อาศัย

ความรัก ระยะทางยังเป็นอุปสรรคระหว่างกัน ในเรื่องของความสัมพันธ์ด้านความรัก โดดเด่นเป็นคนผิวสองสี อายุมากกว่า แต่ยังอยู่ห่างกันในช่วงนี้

เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ สวดมนต์กราบไหว้องค์พระแก้วมรกต จะได้รับพรที่ดี ส่งผลต่อความสุข และความเจริญ

เด็กที่เกิดในวันนี้ เป็นคนจริงจัง ชอบศึกษาหาความรู้ใหม่ๆ เพิ่มเติมเสมอ ประสบความสำเร็จได้ดี

อัญมณีมงคล บุษราคัม

สีมงคล สีเหลือง

เลขนำโชค 2,6,9

ฤกษ์ดีประจำสัปดาห์มีผลตั้งแต่วันที่ 15 - 21 เมษายน 2561

ฤกษ์ดีในการทำบุญขึ้นบ้านใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:29 - 13:15

ฤกษ์ดีในการซื้อรถยนต์คันใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:59 - 13:09

ฤกษ์ดีในการติดต่อเจรจางานต่างๆ เหมาะในช่วงเวลา 9:09 - 14:46

ฤกษ์ดีในการเปิดร้านเริ่มธุรกิจใหม่เหมาะในช่วงเวลา 9:59 - 12:59

ฤกษ์ดีในการเดินทางทำบุญเหมาะในช่วงเวลา 5:55 - 16:49
20,04, 2018, 07:28:33
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 20,04, 2018, 07:28:33 »

ระเบียงชั้น 15 ที่พัทยา : เรื่องหรรษาจากทางบ้าน
Date: 2015-07-05 11:26:15
เมื่อชายหนุ่มคิดถึงการพักผ่อนหลังจากทำงานหนักมา พัทยาจึงเป็นสถานที่ที่เขานึกถึง ด้วยขับรถ-กินลม-ชมวิว ต่อด้วยสถานบันเทิงอันตื่นตา และแล้วอารมณ์เสน่ห์หาก็เกิดขึ้นจนเกินจะยั้งไหว!!

ในแต่ละเดือนผมต้องหาเวลาไปพักผ่อนที่พัทยา อย่างน้อยเดือนละ 2 ครั้ง การเปลี่ยนบรรยากาศที่นอนช่วยทำให้ฟื้นจากการงานอันแสนวุ่นวายได้เป็นอย่างดี และครั้งนี้ก็เช่นกัน ผมเดินทางไปพัทยาเหมือนปกติ แต่ต่างกันตรงที่ครั้งนี้ผมชวนกิ๊กที่รุู้จักกันไปด้วย เมื่อเราทั้งคู่ต่างพากันท่องราตรีกันจนเต็มคราบ และกลับมาถึงคอนโดด้วยอาการตึงนิดๆ วินาทีที่เราเปิดประตูเข้าไปในห้องไฟสวาท
เราทั้งคู่ต่างก็พลุ่งพล่านด้วยความร้อนแรง ผมไซ้ซอกคอของ เธอทั้งซ้ายขวา ก่อนที่จะเลื่อนลงมายังที่หน้าอกของเธอ ถึงแม้ว่าเธอจะผ่านศึกสงครามมาบ้างแล้ว แต่ความสวยงามก็ยังคงอยู่ ผมฟอนเฟ้นขบเม้มจนเธอต้องออกปากให้เริ่มได้ ผมงัดเอาน้องชายขนาดไม่ธรรมดาออกมาให้เธอใช้มือช่วยรูดอีกนิดหน่อย และเมื่อได้ที่ผมก็จัดการสำรวจช่องแคบของเธอทันที ด้วยท่ายืนจนเธอร้องออกมาไม่ได้ศัพท์
เราใช้พื้นที่กันทั่วบริเวณห้อง และสงครามครั้งนี้ก็มาจบกันที่ระเบียง ผมเร่งความเร็วจนสุดกลั้นปล่อยน้ำรักออกมาจนหมด พร้อมกับยืนกอดเธอด้วยสภาพเปลือยเปล่า จนผมรู้สึกว่าพัทยาวันนี้ช่างมีบรรยากาศที่ดีเหลือเกิน

21,04, 2018, 08:04:57
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 21,04, 2018, 08:04:57 »

ธุจ้า เช้าวันหยุด 21 เมษายน 2561 ***ฅนบ้านเรา ชาวฉะเชิงเทรา ลูกหลวงพ่อโสธร*** ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันเสาร์ พักผ่อนกันแบบสบายๆ ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

!ริษยาเขา หมายเผาให้เร่าร้อน
หารู้ไม่ว่าริษยาเขา ก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเอง
เพราะคนที่ร้อนเป็นคนแรก
ก็คือตัวผู้ก่อความริษยาขึ้นมานั่นเอง! ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 20   ขึ้นบน
  พิมพ์