GUN IN THAILAND
20,08, 2018, 21:00:48 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Google
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 11   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *ขอญาต ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่านครับ*  (อ่าน 920 ครั้ง)
31,05, 2018, 12:09:00
lungmilg (ลุงเม้ง)
Gun In Thai Mania
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 31,05, 2018, 12:09:00 »

ช่วยตัวเองบ่อยๆ ทำให้โง่ ?

เรื่องของการสร้างความสุขทางเพศด้วยตัวเอง เป็นเรื่องที่มีข้อให้สงสัย และหาคำตอบกันไม่จบสิ้น อย่างคำถามที่หลายคนเคยได้ยินว่า การที่เราช่วยตัวเองบ่อยๆ จะทำให้โง่ ? มีคนกังวลเรื่องนี้ถึงขั้นเข้าไปตั้งกระทู้ถามเลยทีเดียว

เมื่อปัญหานี้เป็นเรื่องที่หนุ่มๆ หลายคนสนใจ นพ.กัมปนาท พรยศไกร ศัลยแพทย์ระบบทางเดินปัสสาวะ โรงพยาบาลมหาราชนครศรีธรรมราช เจ้าของเพจให้ความรู้เกี่ยวกับการดูแลสุขภาพเพศชาย Sarikahappymen จึงได้โพสต์ข้อความให้ความรู้เกี่ยวกับการช่วยตัวเองว่า

“เรื่องช่วงตัวเองบ่อยแล้วมีข้อเสียนู่นนี่นั่น เป็นอะไรที่ส่วนใหญ่เล่าต่อๆ กันมานานแล้วนะครับ มีตั้งแต่ทำแล้วโง่ ทำแล้วตาบอด ทำแล้วอ่อนแอ เป็นสิว มือขึ้นขน แล้วทางการแพทย์จริงๆ เขาว่าไงมั่ง เรามาคุยกันดีกว่า

จริงๆ ทางการแพทย์เขาก็ว่าทำไปเหอะครับ ถือเป็นการผ่อนคลายความเครียดอย่างหนึ่ง และถือเป็นการป้องกันโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ด้วย เพราะจะได้ไม่ไปลงที่อื่น ขอแค่ทำในที่ที่เหมาะสม เวลาที่เหมาะสม ทำไปเหอะไม่โง่หรอกครับ อันนี้ทางการแพทย์เขาทดสอบ วิจัยมาหลายรอบแล้วครับ ว่ามันไม่เกี่ยวกับไอคิวหรือความฉลาด ทำมากทำน้อยก็ทำไปเหอะครับ

บางคนอาจเคยเห็นกลุ่ม no fap หรือชมรมงด ชตอ. เขาชอบเอางานวิจัยอันหนึ่งมาอ้างว่าการ ชตอ. มันจะเกิดภาวะ post orgasmic illness syndrome โดยงานวิจัยนี้ถ้าไปอ่านคือเขาเอาคนที่เพิ่งชตอ.เสร็จใหม่ๆ มานั่งบวกลบเลข ให้จำรูป แล้วถามซ้ำ พอจำได้น้อยลงก็รีบบอกว่านี่ไงเห็นไหมว่าทำแล้วสมองเสื่อม ทำแล้วโง่ แล้วก็เอามารณรงค์ให้คนหยุด ชตอ. ซึ่งจริงๆตรงนี้ นักวิทยาศาสตร์และหมอหลายท่านเขาก็แย้งว่า มันน่าจะเกิดจากสมองมันยังปรับตัวไม่ทันมากกว่า หลังจากที่เหนื่อยมากๆ ง่ายๆ เราลองไปเอาคนออกกำลังกายเสร็จใหม่ๆ มาทำข้อสอบสิ เช่นหลังวิ่ง หลังปั่นจักรยานอะไรก็ได้ มันก็ต้องทำถูกมั่งผิดมั่งแหละ แหมร่างกายกำลังหอบ เลือดมันไปเลี้ยงกล้ามเนื้อ มันก็ก๊งๆ ชั่วคราว แต่เดี๋ยวมันก็ปรับสภาพเข้าสู่ปกติครับ

ดังนั้นอย่าไปเชื่อมากครับ และหลายคนก็ถามอีกว่าช่วยตัวเองวิธีนั้นถูกไหม วิธีนี้ถูกไหม จริงๆ มันก็ไม่มีตายตัวครับ เพราะแต่ละคนรสนิยมไม่เหมือนกัน จะยืน นั่ง นอน ยืน ถู ไถ บด บี้ ขยี้ กัด ไรก็ได้ ขอแค่อย่าไปทำอะไรให้มันรุนแรงกับอวัยวะส่วนนั้นจนกล้ามเนื้อฟองน้ำฉีกขาดและไม่ประเจิดประเจ้อมากก็ทำไปเหอะครับ"

ขอขอบคุณ

ข้อมูล :facebook.com/sarikahappymen/
01,06, 2018, 10:35:24
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 01,06, 2018, 10:35:24 »

ธุจ้า *เช้าวันศุกร์ 1 มิถุนายน 2561 ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ* ธุจ้า
*วันนี้ หวยออก ขอญาตขอให้พวกเรา มีโชค มีลาภ ถูกหวยรางวัลที่ 1 และรางวัลใหญ่ๆกันทุกๆท่าน วันนี้พวกเราต้องรวย รวย รวย รวย*

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

!!เวลาเจองานหนัก ให้บอกตัวเองว่า
นี่คือโอกาสในการเตรียมพร้อมสู่ความเป็นมืออาชีพ!! ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
01,06, 2018, 10:37:06
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 01,06, 2018, 10:37:06 »

ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
ดูดวงรายวัน ประจำวันศุกร์ ที่ 1 มิถุนายน 2561

การงาน ปัญหาเก่า ๆ ยังต้องสะสาง เคลียร์งานให้ได้มากที่สุด อย่าปล่อยไว้จนพอกพูนมากเกินไป การสร้างผลงาน ยังสามารถทำได้ดี แต่ก็มีความเบื่อหน่าย

การเงิน มีความกังวลใจด้านการใช้จ่าย และการใช้เงินเป็นอย่างมาก จึงควรจะต้องประหยัดได้แล้วในช่วงนี้

ความรัก ไม่ค่อยลงตัวนักกับความปรารถนาที่ตนเองนั้นต้องการได้คำตอบ สำหรับคนที่เข้ามาในช่วงนี้ก็ยังไม่ใช่ในแบบที่ตนต้องการ

เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ ทำบุญใส่บาตรเป็นประจำ จะทำให้ได้รับอานิสงส์ผลบุญ ส่งผลต่อความสุข และความสำเร็จ

เด็กที่เกิดในวันนี้ เป็นคนที่มีนิสัยดี อ่อนโยน ใจบุญ ใจดี ยิ้มง่าย ร่าเริง ประสบความสำเร็จได้ดี

อัญมณีมงคล ไพลิน

สีมงคล สีน้ำเงิน

เลขนำโชค 1,2,8,9

ฤกษ์ดีประจำสัปดาห์มีผลตั้งแต่วันที่ 1- 7 มิถุนายน 2561

ฤกษ์ดีในการทำบุญขึ้นบ้านใหม่เหมาะในช่วงเวลา 6:29 - 15:00

ฤกษ์ดีในการซื้อรถยนต์คันใหม่เหมาะในช่วงเวลา 10:49 - 14:49

ฤกษ์ดีในการติดต่อเจรจางานต่างๆ เหมาะในช่วงเวลา 9:45 - 13:59

ฤกษ์ดีในการเปิดร้านเริ่มธุรกิจใหม่เหมาะในช่วงเวลา 8:39 - 11:55

ฤกษ์ดีในการเดินทางทำบุญเหมาะในช่วงเวลา 8:39 - 15:59
01,06, 2018, 14:08:41
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 01,06, 2018, 14:08:41 »

วิจัยเผย ผู้หญิงจะเบื่อการมีเซ็กส์ ถ้าผู้ชายหมดโปร !

วิจัยเผย ผู้หญิงมีแนวโน้มที่จะเบื่อการมีเซ็กส์กับคนรักที่อยู่ด้วยกันมานานกว่า 1 ปี ถ้าความสัมพันธ์ไม่แน่นแฟ้นพอ

อย่างที่ทราบกันดีว่าการมีเซ็กส์กับคู่รักจะช่วยกระชับความสัมพันธ์และทำให้ชีวิตคู่มีความสุขมากขึ้น แต่ความสัมพันธ์ที่ล้มเหลวก็ทำให้คู่รักเบื่อการมีเซ็กส์ได้เหมือนกัน ล่าสุดมีงานวิจัยใหม่ค้นพบแล้วว่า ผู้หญิงจะเริ่มเบื่อคู่รักที่คบกันมานานกว่า 1 ปี และไม่อยากมีเซ็กส์ด้วย ถ้าความสัมพันธ์ไม่แน่นแฟ้นเหมือนตอนคบกันใหม่ ๆ

เมื่อเร็ว ๆ นี้ นักวิจัยจาก 2 มหาวิทยาลัยชื่อดังในประเทศอังกฤษได้ทำการสำรวจผู้ชายจำนวน 4,839 คนและผู้หญิงจำนวน 6,669 คน ระหว่างอายุ 16-74 ปี พบว่า ผู้หญิงมีแนวโน้มที่จะเบื่อการมีเพศสัมพันธ์กับคนรักที่อยู่ด้วยกันมานานกว่า 1 ปี มากกว่าผู้ชายถึง 4 เท่าเลยทีเดียว ฟังดูแล้วมันอาจจะเป็นเรื่องปกติ เพราะมนุษย์จะมีความต้องการทางเพศลดลงเมื่อมีอายุมากขึ้น สำหรับผู้ชายจะเริ่มเบื่อสังเวียนรักตอนอายุ 35 ถึง 64 ปี ส่วนผู้หญิงจะเลิกสนใจการมีเซ็กส์ตั้งแต่อายุ 55 ปีขึ้นไป แต่อาการเหล่านี้อาจเกิดก่อนวัยอันควรได้ โดยมีปัจจัยหลัก ๆ มาจาก ความสัมพันธ์ที่ไม่แน่นแฟ้นเหมือนสมัยคบกันใหม่ ๆ, ความเครียดสะสม, ปัญหาด้านสุขภาพ, โรคติดต่อต่าง ๆ รวมไปถึงประสบการณ์แย่ ๆ ในการมีเซ็กส์ของเธอในอดีตด้วย อย่างไรก็ตามยังไม่มีหลักฐานชัดเจนที่ระบุได้ว่าเรื่องนี้เกี่ยวข้องกับวัยหมดประจำเดือนของผู้หญิง ถึงแม้ว่าอาการเหล่านี้จะเกิดขึ้นในช่วงเวลาดังกล่าวก็ตาม

เซ็กส์

นอกจากนี้การสำรวจคนกว่า 11,000 คนในปีที่ผ่านมาพบว่า ผู้หญิงมีจำนวนคนที่ไม่สนใจเรื่องเพศเลย สูงถึงร้อยละ 34 ส่วนผู้ชายมีคนไม่สนใจเรื่องเพศเลยแค่ร้อยละ 15 เท่านั้น ซึ่งชี้ให้เห็นว่าผู้หญิงให้ความสำคัญกับเรื่องเซ็กส์และชีวิตคู่น้อยลง ถ้าหนุ่ม ๆ ยังไม่แสดงความรัก ความจริงใจอย่างสม่ำเสมอให้พวกเธอเห็นอยู่แบบนี้

ส่วนหนุ่ม ๆ คนไหนที่รู้สึกว่าแฟนสาวตัวเองเริ่มมีอาการเบื่อหน่ายที่จะมีเซ็กส์กับคุณ แนะนำให้ลองเปิดใจคุยกันดู มีปัญหาอะไรก็ค่อย ๆ แก้ปรับจูนกันไป และก็อย่าลืมพัฒนาเซ็กส์ให้มีอะไรแปลกใหม่อยู่เสมอ จะได้รู้สึกตื่นเต้นทุกครั้งเหมือนสมัยที่คบกันแรก ๆ ทำแบบนี้รับรองว่าไม่มีสาวคนไหนรู้สึกเบื่อแน่นอน

ข้อมูลจาก : menshealth.com, independent.co.uk
02,06, 2018, 16:30:26
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 02,06, 2018, 16:30:26 »

ธุจ้า ยามเย็นวันเสาร์ 2 มิถุนายน 2561 ชาว !! เรมิงตัน !!  ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับภารกิจ ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

*ใช้ชีวิตให้มีความสุข ดูแลสุขภาพด้วย คิดถึงทุกท่าน*

!!ดอกไม้ งาม ตามกาลเวลา
ความดี ที่สั่งสมมา
เมื่อถึงเวลา
ก็จะเบ่งบานเอง!!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
02,06, 2018, 16:31:50
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 02,06, 2018, 16:31:50 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันเสาร์ ที่ 2 มิถุนายน 2561

การงาน ทำงานตามหน้าที่ให้ดีที่สุดก็พอในช่วงนี้ แล้วผลที่ได้รับจากธุรกิจการงานก็จะออกมาดีเอง

การเงิน มีความกังวลใจเรื่องการเงิน การใช้จ่ายทีไรก็จะสามารถหาเข้ามาได้ทุกที มีคนรัก หรือเพศตรงข้ามให้การช่วยเหลือเสมอ

ความรัก เป็นไปได้ที่ในช่วงนี้จะมีโอกาสพบใครบางคนที่จะมีเข้ามา แต่จะรับข้อเสียของเขาได้หรือไม่ ก็ต้องใช้เวลาดูใจกันไป

เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ เปิดบัญชีเงินฝากประจำเอาไว้ และฝากเรื่อย ๆ เพื่อเป็นการเสริมดวง

เด็กที่เกิดในวันนี้ เป็นคนที่มีนิสัยดี อ่อนโยน ใจบุญ ใจดี ยิ้มง่าย ร่าเริง ประสบความสำเร็จได้ดี

อัญมณีมงคล ไข่มุกสีดำ

สีมงคล สีแสด

เลขนำโชค 2,5,7

ฤกษ์ดีประจำสัปดาห์มีผลตั้งแต่วันที่ 1- 7 มิถุนายน 2561

ฤกษ์ดีในการทำบุญขึ้นบ้านใหม่เหมาะในช่วงเวลา 6:29 - 15:00

ฤกษ์ดีในการซื้อรถยนต์คันใหม่เหมาะในช่วงเวลา 10:49 - 14:49

ฤกษ์ดีในการติดต่อเจรจางานต่างๆ เหมาะในช่วงเวลา 9:45 - 13:59

ฤกษ์ดีในการเปิดร้านเริ่มธุรกิจใหม่เหมาะในช่วงเวลา 8:39 - 11:55

ฤกษ์ดีในการเดินทางทำบุญเหมาะในช่วงเวลา 8:39 - 15:59
02,06, 2018, 16:51:56
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 02,06, 2018, 16:51:56 »

สม็ดเสร็จทุกราย : ประสบการณ์จากทางบ้าน

หลายคนคงเคยไปเกาะเสม็ด ประสบการณ์ตื่นเต้นก็แตกต่างกันไป เหมือนหนุ่มรายนี้ที่เขาก็พร้อมจะเล่าให้เราฟัง...

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นไม่ถึง 2 เดือนที่ผ่านมานี้เอง ผมชวนเพื่อนที่เรียนด้วยกัน แต่ค่อนข้างสนิทกันมาก แต่ละคนก็มีอายุที่แตกต่างกัน ผมถือเป็นผู้ชายที่อายุน้อยสุด พวกนี้เป็นเพื่อนที่เรียน ป.โท ด้วยกัน ซึ่งถ้าผมไม่เรียนก็คงไม่เจอเธอที่แสนจะน่ารัก ซึ่งตอนนั้นเธอก็ทำงาน แต่ก็สมัครเข้ามาเรียน จีบกันไม่ถึงเดือน รู้จักกันไม่ถึงปี ก็แต่งงานกัน เนื่องจากคู่แข่งเยอะมาก เลยกลัวที่เธอจะตีจาก หนึ่งในคู่แข่งผมก็เพื่อนที่ผมกล่าวถึงนั่นแหละครับ พวกนี้เคยเห็นแฟนของผมใส่ชุดวับๆ แวมๆ จนชินแล้ว อีกอย่างไปเที่ยวด้วยกันพวกนี้ก็เห็นแฟนผมใส่ทูพีช แต่คราวนี้มันไม่เป็นอย่างที่คิด พวกเรานัดกันไปเที่ยวทะเล กะว่าหาที่นั่งกินเหล้าเมาเบียร์กันเต็มที่ เลยตัดสินใจเลือกช่วงวันเวลาที่คนทั่วไปต่างทำงานกัน จะได้มีคนไปเที่ยวทะเลน้อยลง และพวกเราก็คงลางานเพื่อไปเที่ยวสนุกสนานกันอย่างเต็มที่ โดยผมเลือกที่จะไปเกาะเสม็ด ถ้าจำไม่ผิดคงเป็นหาดทรายแก้ว จำได้ว่ามันเงียบมาก แทบไม่มีคน พอไปถึงที่หมายก็เกือบบ่ายสาม และเธอเปลี่ยนชุดลงเล่นน้ำในทันที
พวกผมก็นั่งก๊งกันตั้งแต่ไปถึง บางทีก็ลงไปแช่น้ำเล่นกับแฟนผมบ้าง เมื่อเธอขึ้นฝั่ง ผมก็เล่าเรื่องแหย่เธออยู่ตลอดให้ได้เฮฮากันรอบวง ผมเอามือไปกระดกกระโปรงทูพีชของเธอขึ้น วับๆ แวมๆ ให้เพื่อนๆ เห็น จนเธอรำคาญผม ตวาดใส่"ชอบให้พี่ๆ เขาดูกันรึไง ไม่จับแก้ผ้าไปเลยล่ะ" แล้วก็ค้อน ไอ้เพื่อนผมมันก็สนับสนุนทันที "ดีๆ พวกพี่ชอบ" แล้วก็ฮาขำกลิ้งกันเป็นแถว ผมรู้ว่าเธอไม่ถนัดเรื่องเหล้า พวกเพื่อนผมมันก็ช่วยเสริมกัน  ตอนนั้นเกือบ ตี 2 เหล้าเหลือน้อยแล้ว เลยต้องหาเกมมาเล่น ผมเองเป็นคนคิด เลยต้องเริ่มต้นก่อน ผมยืนขึ้นถอดกางเกงขาสั้นออก ตามด้วยกางเกงใน แฟนผมก็ทำเป็นฟอร์มเอามือปิดตา ผมวิ่งลงไปแช่น้ำทะเลสักพักแล้วก็วิ่งกลับขึ้นมาใหม่ แต่ไม่ใส่คืนหรอกนะ เพราะผมตั้งใจอยากโชว์เปลือยให้แฟนเห็นเท่านั้นแหละ เธอเองก็บอกให้รีบใส่ อ้างว่าน่าเกลียด ไม่อายคนอื่นเขาบ้างหรือไง เพื่อนๆ ก็พากันหัวเราะร่า
แต่คนถัดมาก็คือ แฟนผม ทุกคนตบมือกันเกรียว แต่กว่าเธอจะทำได้ก็ตื๊อกันอยู่นาน เธอเลยต่อรองว่างั้นขอถอดเหลือแค่ชั้นใน แต่ชั้นในของเธอท่อนล่างก็จีสตริงแล้ว ก่อนที่จะถอดออกเธอบอกให้ผมปิดไฟ และทุกคนหันหลัง ลีลาอยู่นาน ผมเลยรำคาญลุกขึ้นจับเธอถอดออกเหลือแค่จีสตริงตัวเดียว แฟนผมเลยโกรธใหญ่ เธอวิ่งลงไปในทะเล ผมเลยถือโอกาสเดินตามเธอไป เธอต่อว่าผมสารพัด ว่าทำไมถึงทำแบบนี้ ผมปลอบใจเธอสักพักใหญ่ แล้วก็บอกในสิ่งที่ต้องการ ผมจับเธอยืนขึ้น กอดก่อนจะจูบแลกลิ้นกันตรงนั้น มือผมคลำไปยังจีสตริงของเธอที่ยังเหลืออยู่ ผมปลดมันออกจนกระทั่งหมดเปลือก เผลอแป๊บเดียวเราก็เลือกที่จะมีอะไรกันในน้ำในยามค่ำคืน...

ต้น, อีเมล
03,06, 2018, 13:54:45
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 03,06, 2018, 13:54:45 »

ธุจ้า ยามบ่ายวันหยุดพักผ่อน 3 มิถุนายน 2561 ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน วันนี้วันอาทิตย์ ครอบครัวมีความสุขครับ ธุจ้า

!!ชีวิตนี้ไม่มีใครที่ได้สมปรารถนาในทุกเรื่อง
สิ่งสำคัญก็คือ ชื่นชมสิ่งดี ๆ ที่มีอยู่
อย่ามัวหมกมุ่นกับสิ่งที่หายไป!!  ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
03,06, 2018, 13:56:09
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 03,06, 2018, 13:56:09 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันอาทิตย์ ที่ 3 มิถุนายน 2561

การงาน ชื่อเสียงของเจ้าชะตาถูกพูดถึงในทางที่ดี การพบปะผู้คน การวางตัวในการเข้าสังคมจะทำให้เกิดคอนเนคชั่นที่ดี

การเงิน รายจ่ายมีค่อนข้างมากในระยะนี้ ไม่สามารถเก็บเงินได้เลย จึงควรวางแผนการใช้จ่ายให้มีเงินพอใช้นั่นเอง

ความรัก ยังรักงานมากกว่าที่จะเลือกใครเข้ามาในชีวิตในช่วงนี้ ถึงมีก็ยังไม่พร้อมที่จะเลือกใคร เพราะยังฝังใจกับความรักที่ผ่านมา

เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ กราบไหว้บูชาองค์พระพุทธสิหิงค์ จะทำให้ได้รับพรแห่งความสำเร็จ พรแห่งความโชคดี

อัญมณีมงคล ทัวร์มาลีนสีแดง

สีมงคล ขาว

เลขนำโชค 2,5,7,9

03,06, 2018, 16:42:01
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 03,06, 2018, 16:42:01 »

แอบอยู่ใต้เตียง : ประสบการณ์ลับจากคนทางบ้าน
Date: 2015-09-07 13:18:33
เพื่อนรักก็อาสามาส่งเธอที่ห้อง จู่ๆ แฟนเจ้ากรรมดันก็มาเคาะประตูเรียก เพื่อนตัวดีจึงขอแอบหลบอยู่ใต้เตียง จนไม่คิดว่าจะมีเรื่องดีๆ เกิดขึ้น...

คืนวันนั้นเธอสารภาพกับผมว่า หลังจากที่เธอออกไปปาร์ตี้กันในวันหยุดสุดสัปดาห์ แล้วเพื่อนคนหนึ่งก็อาสามาส่งเธอที่ห้อง เพื่อที่ว่านี้เป็นเพื่อนชายรักชายที่ผมเองก็รู้จัก ขณะที่เขาและเธออยู่ในห้องด้วยกัน ผมก็ดันมาเคาะประตูเรียกเธอทันที เมื่อเปิดเข้าไปก็พบกับเธออยู่เพียงคนเดียวเหมือนเช่นทุกวัน ผมมาหาเธอเต็มแรงรัก แต่ทว่าเธอมีอาการบ่ายเบี่ยงให้เห็น ทั้งๆ ปกติเธอก็ไม่เคยเป็นแบบนี้ ตอนแรกก็เข้าใจว่า เธอคงอยู่ในช่วงมีประจำเดือน แต่พูดคุยกันไปมาก็เธอก็ยอมความในที่สุด ผมค่อยๆ ปลดเสื้อผ้าจากซิปด้านหลัง เพราะชุดที่เธอใส่เป็นเดรส จึงทำการรูดซิปจากต้นคอลงล่างมายังเกือบๆ ถึงบั้นท้าย ยอมรับว่ากลิ่นกายของเธอหอมเป็นพิเศษ อาจเพราะไปเที่ยวกลับมา เนื้อตัวของก็ยังไม่ได้อาบน้ำ แต่นั่นก็ไม่ใช่ปัญหา ผมกลับมองว่ามันเป็นเรื่องดีที่จะกระตุ้นประสาทสัมผัสทั้งห้าของผมให้ตื่นตัว ผมขย้ำสองเต้าอย่างคุ้นเคย เป็นสัมผัสที่รับรู้ขนาดอยู่เต็มๆ สองมือ และแล้วเสื้อผ้าของผมก็ถูกปลดออกตามเธอถัดจากนั้น และแล้วร่างกายของเราเปลือยเปล่าด้วยกันทั้งคู่

เสียงเตียงดังเป็นจังหวะไปตามแรงรักที่โหมกระหน่ำ ผมไม่รู้ว่ายังมีคนอื่นที่ไม่ใช่แค่เราทั้งสองนอนแอบอยู่ใต้เตียงมาก่อน ผมไม่ได้เอะใจเลยแม้แต่น้อย บรรเลงเพลงรักไปตามปกติ หลังจากเสร็จกิจกันแล้ว เธอลงมาส่งผมด้านล่าง ผมเห็นรถคันหนึ่งเปิดไฟกะพริบ และผมก็จำได้ว่าเป็นรถของใคร เพราะผมจำทะเบียนได้ ผมถามว่านี่เป็นรถของเอก(ชื่อเพื่อน)นี่หน่า... แล้วตัวมันเองไปไหน ไปเข้าห้องน้ำหรือ ผมสงสัย เธอเฉลยให้ฟังว่า ก็อยู่ในห้องตอนที่เรามีอะไรกันนั่นแหละ แต่แอบอยู่ใต้เตียง ผมทำท่าไม่เชื่อ แต่เมื่อเธอเรียกชื่อเอกจากทางระเบียงชั้นสาม เขาก็ยืนโบกมือทักทายอยู่ในความมืด!

Max , e-mail
04,06, 2018, 08:58:13
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 04,06, 2018, 08:58:13 »

ธุจ้า วันนี้วันจันทร์ 4 มิถุนายน 2561 ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

!!
04,06, 2018, 09:05:07
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 04,06, 2018, 09:05:07 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันจันทร์ ที่ 4 มิถุนายน 2561

การงาน ทำงานด้วยความมั่นใจ เพราะตนเองเป็นระดับมืออาชีพ จึงสร้างความสำเร็จให้กับตนเองได้เสมอ ทำงานได้อย่างมีระเบียบแบบแผน และประณีต

การเงิน หาเข้ามาได้อย่างเป็นโชค และต่อเนื่อง ในช่วงนี้มีความมั่นคงทางด้านการเงินดีขึ้นเป็นอย่างมาก

ความรัก ต้องติดตามข้อมูลข่าวสารด้านความรัก จึงยังไม่ตัดสินใจในเรื่องเหล่านี้

เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ หลีกเลี่ยงการเข้าไปยุ่งเกี่ยวกับคนที่จะนำปัญหามาให้ จะทำให้ตนเองแคล้วคลาดปลอดภัย และโชคดี

อัญมณีมงคล ซิทริน

สีมงคล สีเหลือง

เลขนำโชค 1,6,8,9

04,06, 2018, 16:34:13
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 04,06, 2018, 16:34:13 »

เซ็กซ์ซู่ซ่า เผ็ดร้อนกันทั้งคืน ด้วยสรรพคุณเน้นๆ จาก หอยนางรม!!

ไม่ใช่แค่อร่อย แต่ในหอยนางรม ยังอุดมไปด้วยแร่ธาตุสังกะสีสูง ซึ่งช่วยทำให้สเปิร์มเคลื่อนไหวได้เร็วขึ้น ตามทฤษฎีจะช่วยเพิ่มโอกาสการมีลูกนั่นเอง นอกจากนี้สังกะสียังช่วยลดความเสี่ยงการเกิดต่อมลูกหมากบวมอักเสบได้ แถยังมีโอเมก้า 3 ซึ่งเป็นสารอีกชนิดหนึ่งที่สร้างสารคล้ายฮอร์โมนชื่อ พลอสตาแกลนดิน ซึ่งมีความสำคัญต่อระบบประสาทในด้านการตอบสนองทางเซ็กซ์ และเคยใช้เป็นสารที่ใช้ฉีดเฉพาะที่ในชายที่เสื่อมสมรรถภาพทางเพศ ช่วยให้ผนังเส้นเลือดคลายตัว ทำให้เลือดไปเลี้ยงอวัยวะเพศได้ดีขึ้น

เพราะฉะนั้นหนุ่มๆ ทั้งหลาย ไม่ต้องรีบวิ่งไปหาซื้ออาหารเสริมให้สิ้นเปลืองเงินนะคะ แนะนำว่าอาหารทะเลสดๆ ตามธรรมชาตินี่แหละค่ะ จะช่วยคุณได้ นอกจากประโยชน์ที่คุณหนุ่มๆ จะได้รับแล้ว อาหารประเภทนี้ ยังมีรสชาติที่ถูกปากใครหลายๆ คนอีกด้วยนะคะ

อ๊ะๆ อย่ามัวแต่ห่วงเรื่องการเพิ่มพลัง จนลืมเรื่องสุขภาพของคุณๆ กันไปนะคะ เพราะในหอยนางรม ก็ยังมีปริมาณ คอลเลสเตอรอล สูงเอาเรื่องอยู่เหมือนกันค่ะ ถ้าหากว่า คุณจะรับประทาน ขอแนะนำว่า เอาแค่พอเหมาะพอควรก็พอแล้วล่ะค่ะ อย่าโหมจนคอลเลสเตอรอลของคุณพุ่งสูง จนเกินแก้นะคะ

รูปประกอบและเรียบเรียงโดย : Women MThai Team
05,06, 2018, 08:51:28
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 05,06, 2018, 08:51:28 »

ธุจ้า วันนี้วันอังคาร 5 มิถุนายน 2561 ชาว !! เรมิงตัน !! ที่เคารพรักทุกท่าน สนุกกับการทำงานครับ ธุจ้า

!“การง่วนอยู่กับการปีนบันได คงไม่ก่อให้เกิดประโยชน์อันใด
ถ้าบันไดของคุณวางพาดอยู่ผิดกำแพง”! ธุจ้า ธุจ้า ธุจ้า
05,06, 2018, 08:54:04
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 05,06, 2018, 08:54:04 »

ดูดวงรายวัน ประจำวันอังคาร ที่ 5 มิถุนายน 2561

การงาน มีโอกาสเปลี่ยนแปลงโยกย้าย หรือทำงานอย่างเต็มที่ มีความเคร่งเครียด การแก้ไขปัญหาต่าง ๆ ต้องใช้ระยะเวลา

การเงิน ช่วงนี้ยังอยู่ในเกณฑ์ทรงตัว ไม่มีเรื่องเดือดร้อน หรือเรื่องกังวลใด ๆ ใช้ชีวิตได้อย่างสบาย ๆ

ความรัก จะพบเจอคนที่มีลักษณะมีความเป็นผู้นำที่ดีเข้ามา แต่ในเรื่องของการให้เวลาที่มีต่อกันยังไม่มากพอ

เคล็ดลับเสริมดวงประจำวันนี้ ต้นไม้มงคลที่ควรปลูกเสริมดวงด้านโชค คือ ต้นกล้วยไม้

อัญมณีมงคล ไข่มุกสีชมพู

สีมงคล ชมพู

เลขนำโชค 1,7,9

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 11   ขึ้นบน
  พิมพ์